Mpendwa wa CRB aliyetajwa na Serukamba ndio nani?


Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,791
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,791 1,340 280
Jamani tusamehane wengine tunapendaga kwenda between lines jana Serukamba Bungeni amemtuhumu mpendwa wa CRB kutaka kazi ya REA Kigoma na Katavi mpaka kuipiga stop sababu mchakato ukampe upendeleo.

Kama kawa kama dawa JF paa la bati, manake jana nilisikia kwenye hotuba ya mafanikio ya miaka miwili katika miundo mbinu Mkuu kamsifia mwenyekiti wa CRB KWA DARAJA la mabatini mwanza ulikuwa mkutanoi wa mainjinia, vipi wadau ndio yeye au kuna tofauti. Manake kunakakikundi ka wateule wanapiga sana hela kipindi hiki kigumu kwa vile kusifiwa na mtukufu tu unakula shavu hatare.

Mie natupia hewani humu watu wafunguke manake dereva wa lorry anakotuelekeza sijui kama atattoka mtu salama katika lorry, ukiwa nje ya wateule utakoma manake huyu baba ukipishana nae tu unapasuka kwa bunduki, jela ukipona kama sio kutekwa na magenge yake au ukatupwe baharini hata ndugu zako wasikuzike.

Sie wengine maisha bora sasa hivi ni kuwa huru JF, tunasindikiza fungu dogo la wateule wapige pesa na kasi yao na tabia zao hawa jamaaa lazima miaka 10 haitawatosha, wataleta hila kujichimbia chini zaidi.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,406
Likes
3,143
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,406 3,143 280
Jamani tusamehane wengine tunapendaga kwenda between lines jana Serukamba Bungeni amemtuhumu mpendwa wa CRB kutaka kazi ya REA Kigoma na Katavi mpaka kuipiga stop sababu mchakato ukampe upendeleo.

Kama kawa kama dawa JF paa la bati, manake jana nilisikia kwenye hotuba ya mafanikio ya miaka miwili katika miundo mbinu Mkuu kamsifia mwenyekiti wa CRB KWA DARAJA la mabatini mwanza ulikuwa mkutanoi wa mainjinia, vipi wadau ndio yeye au kuna tofauti. Manake kunakakikundi ka wateule wanapiga sana hela kipindi hiki kigumu kwa vile kusifiwa na mtukufu tu unakula shavu hatare.

Mie natupia hewani humu watu wafunguke manake dereva wa lorry anakotuelekeza sijui kama atattoka mtu salama katika lorry, ukiwa nje ya wateule utakoma manake huyu baba ukipishana nae tu unapasuka kwa bunduki, jela ukipona kama sio kutekwa na magenge yake au ukatupwe baharini hata ndugu zako wasikuzike.

Sie wengine maisha bora sasa hivi ni kuwa huru JF, tunasindikiza fungu dogo la wateule wapige pesa na kasi yao na tabia zao hawa jamaaa lazima miaka 10 haitawatosha, wataleta hila kujichimbia chini zaidi.
msukuma mwenzie
 

Forum statistics

Threads 1,237,436
Members 475,533
Posts 29,288,290