Mpe maneno kadhaa yule mtu ambaye unajua huwezi kuwa naye kimapenzi!


Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,920
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,920 2,000
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
 
Sima jacson

Sima jacson

Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
73
Points
125
Sima jacson

Sima jacson

Member
Joined Apr 30, 2019
73 125
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
Kupenda ni kufanyaje? Sinuagi !
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,428
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,428 2,000
Mi namuomba atafte mtu wa kuendana nae tu mi nimeshindwa😂😂😂 nipo tayari kumsaidia mpaka atapompata kisha waendelee kupendana katika bwana!
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
586
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
586 1,000
Mm kuna mtoto mmoja mkali vibaya mnooo!
NAOMBENI WOTE TUSIMAME KWA HESHIMA YA UZURI WAKE...

OK TUKAE
Huyo ndio anashikilia rekodi ya demu mkali kuwahi kumuona kwa macho

Kwa sasa nina uhakika nina percent 0.000005 ya kumpata lkn i believe one day yes mambo yatakaa poa, hata kama atakuwa wapi nitamfuata
Hata Ulaya na Marekani
Labda kuzimu!
Sasa hivi nasaka dollar tu maana aliwahi kuniambia saka dola
Jamani nampenda jamani
Jf
Nimepeendaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
Asanteni
I LOVE YOU S...

NB: hata akiolewa ni wangu tuuuu!
aisee kweli kila mtu na ndoto yake
 

Forum statistics

Threads 1,294,190
Members 497,843
Posts 31,167,576
Top