Mpe maneno kadhaa yule mtu ambaye unajua huwezi kuwa naye kimapenzi!


Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,920
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,920 2,000
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,659
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,659 2,000
Unapenda usipopendwa... pole sana...


Cc: mahondaw
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,728
Points
2,000
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,728 2,000
I never loved one labda kesho nikitoka nitachek chek.
Mi nataman tu tena ni pale NGEZI zikinishika
 
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
3,373
Points
2,000
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
3,373 2,000
Utapendaje mtu usiyeweza kumpata. Tafsiri yake ni nini.

Mimi mwanamke nikimuhitaji lazima niseti mipango ya kijasusi nijue ABC za mambo anayoyapenda na kuyachukia then natokeapo humo humo kwenye mambo hayo.
 

Forum statistics

Threads 1,294,203
Members 497,843
Posts 31,168,166
Top