Mpe maneno kadhaa yule mtu ambaye unajua huwezi kuwa naye kimapenzi!


Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,920
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,920 2,000
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,174
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,174 2,000
BX najua unanipenda sana nami pia nakupenda,lakini hatuwezi kuishi pamoja kutokana na sababu ambazo ziko nje ya uwezo wangu, ila ukipenda nitaweza kuwa mzazi mwenzako na nitahudumia vitu vyote vya muhimu kama italazimika kuwa hivyo.
 
PutinV

PutinV

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
158
Points
250
PutinV

PutinV

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
158 250
Mm kuna mtoto mmoja mkali vibaya mnooo!
NAOMBENI WOTE TUSIMAME KWA HESHIMA YA UZURI WAKE...

OK TUKAE
Huyo ndio anashikilia rekodi ya demu mkali kuwahi kumuona kwa macho

Kwa sasa nina uhakika nina percent 0.000005 ya kumpata lkn i believe one day yes mambo yatakaa poa, hata kama atakuwa wapi nitamfuata
Hata Ulaya na Marekani
Labda kuzimu!
Sasa hivi nasaka dollar tu maana aliwahi kuniambia saka dola
Jamani nampenda jamani
Jf
Nimepeendaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
Asanteni
I LOVE YOU S...

NB: hata akiolewa ni wangu tuuuu!
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,934
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,934 2,000
Sasa nitawezaje kumpenda mtu ambae sina malengo nae hapo haijakaa sawa kabisa
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,485
Points
2,000
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,485 2,000
Nakupenda H ila unaniacha njia panda yaan kama hutaki unataka nina 10% pengine tutakuwa pamoja, much much love!
 

Forum statistics

Threads 1,294,198
Members 497,843
Posts 31,167,904
Top