Mpe maneno kadhaa yule mtu ambaye unajua huwezi kuwa naye kimapenzi!

Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,739
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,739 2,000
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
 
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
721
Points
1,000
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
721 1,000
mimi namuambia yule nimpendae ila sitakuja kuwa nae kuwa, nampenda sana sana, tena yeye ndio mtu wa kwanza kumpenda, namuombea mungu ampe maisha ya baraka na ya furaha na afurahie yeyote atakayekuwa nae na waishi kwa mafanikio, ila sitaacha kumpenda yupo moyoni mwangu.
 
Am the One

Am the One

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2018
Messages
288
Points
250
Am the One

Am the One

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2018
288 250
Natumai pasaka inaenda poa Hapo ulipo..

Ni kawaida Kwa binadamu kuwa na hisia na mtu ambaye hawezi kuwa wake..hata iwe vipi..

Mimi Kuna mwanamke mmoja nampenda Kinoma..ila hawezi kuwa wangu..Nina uhakika na Hili..

Tutumie Uzi Huu kuwapa machache juu ya hisia zetu juu Yao

Mimi Naanza.. Kuna huyu mwanamke nilikuwa Naishi naye jirani nilitokea kumpenda Sana ila haikuwezekana kuwa wangu.. Maneno yangu machache Kwake.. ni kwamba "Nampenda hata kesho..Nitakupenda Mpaka Katika ulimwengu Ujao mama!"

Je Una lipi la kumwambia Yule Mtu ambaye unajua kabisa Huwezi kuwa nae

Tuendelee Kunywa taratibu

Khan!
Binafsi yangu hakuna mwanamke nitakae mpenda nishindwe kumpata.. illa huwa nawapotezea kwa ababu, ukiwaendekeza unaotaza muda wa kufanya shuhuli zako....
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,739
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,739 2,000
Ni kweli mkuu.. Ila unaweza kimpenda asipoteze muda wako
Binafsi yangu hakuna mwanamke nitakae mpenda nishindwe kumpata.. illa huwa nawapotezea kwa ababu, ukiwaendekeza unaotaza muda wa kufanya shuhuli zako....
 

Forum statistics

Threads 1,334,163
Members 511,876
Posts 32,467,367
Top