Mpango wangu wa kuoa ni miaka 7-10 ijayo, Je ataweza kusubiri? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango wangu wa kuoa ni miaka 7-10 ijayo, Je ataweza kusubiri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TheMason, Jul 14, 2017.

  1. TheMason

    TheMason JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 2,506
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    Niko na binti mmoja ana miaka 18 na nimemzidi miaka minne sasa huyu mtoto yupo advance anadai ananipenda kweli na mimi pia vivi hivo.

    Lakini ishu ni kwamba uyu binti anatakaa mimi ndo nimuoe na amen'gan'gana kweli kweli basi mimi nimemkubalia tu kwamba ndio mimi nitakuoa ila katika fikra zangu nikiona kabisa its imposible kumuoa maana mimi kuoa kwangu ni mpaka 7 to 10 years to come.

    Japo pia ingekuwa heko ningeweza kumuoa huyu mwanadada lakini sina imani kabisa kama eti mwanamke anaweza kuwa mchumba wako kwa miaka 7 hadi 10 msichokane.

    Ni fikra zangu tu hizo sasa nyinyi wana MMU embu nijuzeni je kweli inawezekana yeye akavumilia na mimi nikavumilia kwa 7 -10 years tukaoana?


    Thanks in Regards!
     
  2. Strong

    Strong JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2017
    Joined: Jun 9, 2013
    Messages: 406
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    haiwezekani
     
  3. Go mi num

    Go mi num JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2017
    Joined: Sep 3, 2014
    Messages: 1,319
    Likes Received: 1,404
    Trophy Points: 280
    Mwanamke anaweza kuwa mchumba kwa miaka hiyo kama kapenda kweli ila kwa mwanaume ... Mmmh ... Labda hanisi
     
  4. Emilias G

    Emilias G JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 1,644
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Mke wa kumuoa wewe bado hajazaliwa.
    Chapa ilale!

    Sent from my Infinix NOTE 3 using JamiiForums mobile app
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 42,489
    Likes Received: 26,077
    Trophy Points: 280
  6. mbalizi1

    mbalizi1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2017
    Joined: Dec 16, 2015
    Messages: 9,868
    Likes Received: 14,058
    Trophy Points: 280
    Watoto wadogo wanawaza ndoa. Tafuteni kwanza maisha ya kujitegemea. Binti wa miaka 18 hata mazivu bado hayajaonekana vizuri yapo kama unyoya laini laini anawazaje kuolewa!
     
  7. Mkwawe

    Mkwawe JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2017
    Joined: Jun 10, 2016
    Messages: 968
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 180
    una miaka 22 na sidhani kama una kazi halafu unajikuta unamdhihaki huyo bint eti "anang,ang,ana kweli kweli"
    Dogo We unafanana na mawazo ya muhenga aliyesema
    "usikimbilie kuvaa jinzi kabla hujavaa bambino"
     
  8. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2017
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 4,987
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Na huyo wa kiume miaka 22 si bado anacheza gololi na kula chakula cha shikamoo? wao watombane tu hakuna cha ndoa hapo.
     
  9. geek jo

    geek jo JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Na ndoa ni milele.. ndio mtachoka vizuri hapo....
     
  10. mbalizi1

    mbalizi1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2017
    Joined: Dec 16, 2015
    Messages: 9,868
    Likes Received: 14,058
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa , bado watoto wadogo
     
  11. nyanimzungu

    nyanimzungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 1,239
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    We naona miaka 30 ya kwenda kunyea ndoo itakuhusu muda si mrefu

    Sent from my Halotel H8401 using JamiiForums mobile app
     
  12. Aigoo

    Aigoo JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2017
    Joined: Feb 27, 2015
    Messages: 2,640
    Likes Received: 2,142
    Trophy Points: 280
    Mbona profjay wakikaa miaka 13 mpaka ndoa juzi inawezekana
     
  13. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #13
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 38,707
    Likes Received: 45,273
    Trophy Points: 280
    Kama anakupenda kweli atakusubiria...ili mradi asilazimishe japokuwa yataka moyo miaka 7-10??
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...