Mpanda: Mahakama yamhukumu Robert Nakie miaka 20 jela kwa kukutwa na meno ya tembo

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,410
2,000
Mahakama ya wilaya ya Mpanda imemhukumu miaka 20 jela Robert Nakie baada ya kukutwa na meno ya tembo yenye thamani ya Milioni 120.

DCGedpuXcAcv1i_.jpg
 

jozzeva

JF-Expert Member
Oct 27, 2012
2,201
2,000
Bora huyo kakutwa na meno ya tembo.ukikutwa na pembe za ndovu naskia unafungwa maisha.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,133
2,000
MENO TU YA TEMBO MIAKA 20,JE ANGEKUTWA NA PAPUCHI AU DHAKARI YA TEMBO SI ANGENYONGWA!!!
 

tryphone005

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
457
500
Mahakama ya wilaya ya Mpanda imemhukumu miaka 20 jela Robert Nakie baada ya kukutwa na meno ya tembo yenye thamani ya Milioni 120.

Ni sawa kabisa,
Ila isiwe some people are more humans than others, yaani wengine wana haki zaidi ya wengine, maana hawa wa madini wapo tu wanatesa uraiani na ilhali wao adhabu ilipaswa iwe kunyongwa badala ya kifungo, ukilinganisha hayo matrilioni na hizo mil 120,
 

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,412
2,000
Thamani ya Tsh mil 120....

Ndio maana biashara hii haishi kwa sababu ya "matanio"

Mnataja thamani ya nini? na mliuza wapi mkajua hiyo thamani yake!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom