Mpaka sasa Halmashauri za mikoa hii ni kwa chadema


M

manyusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
278
Likes
52
Points
45
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
278 52 45
Kwa mwenendo wa matanganzo mpaka sasa Chadema imeshika halmashauri za hii mikoa Musoma,Kigoma,Mwanza,Arusha,Iringa.Hapo sijazumgumzia wilaya
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Moshi unaacha mbona mkuu?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kwa mwenendo wa matanganzo mpaka sasa Chadema imeshika halmashauri za hii mikoa Musoma,Kigoma,Mwanza,Arusha,Iringa.Hapo sijazumgumzia wilaya
Mzee ni halimashauri za majimbo sio mikoa.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Mambo bado.................mafanikio zaidi mbele ya safari......Aluta continue..............
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,729
Likes
293
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,729 293 180
Kahama
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Mbeya
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398