Mpaka kieleweke Sikuku hii, hata Guta tutazikagua tuu.

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,936
1,195
Traffic.JPG
Wananjaa kweli wakati huu wa sikukuu!
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
aiseeeee babayangu huku kwetu rombo. mbona noha zinakoma zikipanda zikishusha lazima waache buku kumi
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Hii kero sijui itaisha vipi halfu ving'ang'anizi kinoma wakiona huna kosa wanachukua hadi buku...
 

danali

JF-Expert Member
Jan 30, 2012
1,135
2,000
Nilikutana nao mitaa ya magomeni njia ya kwa she yahya skuiz wanapenda kutega shule ya makurumla. baada ya kunikuta nipo ok alinambia (huku ajichekesha) "we leta watano apa mimi sikosi kesi ya kukupa ukikikomaa sana nitakubandika ata kesi ya ujambazi" nilicheka sana nikampa elft 3 kiushkaji nikasepa zangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom