Mpaka hivi sasa (siku 4) bado matokeo ya majimbo haya hayajajulikana...!


Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Wanajamii,

Pamoja na kudhulumiwa viti vyetu vingi vya uwakilishi wa kweli wa wananchi (CHADEMA) bado mpaka sasa kuna matokeo ya viti 64 ambayo hayajajulikana. Vipi katika hayo majimbo yaliobakia nguvu yetu (CHADEMA) ya kushinda bado ipo? au bado CCM wanaendelea na uchakachuzi? :thinking::deadhorse: Manake naona hawa jamaa wanatufanya kama kondoo vile sasa...!


Washindi mbalimbali wa uwakilishi Serikalini 2010-2015 -
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,645
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,645 280
Wanajamii,

Pamoja na kudhulumiwa viti vyetu vingi vya uwakilishi wa kweli wa wananchi (CHADEMA) bado mpaka sasa kuna matokeo ya viti 64 ambayo hayajajulikana. Vipi katika hayo majimbo yaliobakia nguvu yetu (CHADEMA) ya kushinda bado ipo? au bado CCM wanaendelea na uchakachuzi? :thinking::deadhorse: Manake naona hawa jamaa wanatufanya kama kondoo vile sasa...!


Washindi mbalimbali wa uwakilishi Serikalini 2010-2015 -
kiukweli hayo majimbo kwenda upinzani ni %0.0000001
wameshachakachua vya kutosha na JK watakuwa wamempa kura nyingi bila soni huku wakisahau kuwa watanzania sio mawe ambayo yapo tu hata ukiligonga haliongei,wanatudharau sana ,wanatuona ss ni watoto wadogo,wanacheza na mind zetu wanafikiri kuwa sisi ni ile product yao ya shule za kata .
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
kiukweli hayo majimbo kwenda upinzani ni %0.0000001
wameshachakachua vya kutosha na JK watakuwa wamempa kura nyingi bila soni huku wakisahau kuwa watanzania sio mawe ambayo yapo tu hata ukiligonga haliongei,wanatudharau sana ,wanatuona ss ni watoto wadogo,wanacheza na mind zetu wanafikiri kuwa sisi ni ile product yao ya shule za kata .
Hamuwezi jua maana nani alijua kuwa CHADEMA ingepeta huko Ukerewe, Rombo, Nyamagana, Ilemele, Kilombelo, Buchosa etc? Hivyo mimi sina wasiwasi kama hakuna kuchakachua basi yapo mengine yanakuja.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Ungetaja maeneo hayo ungerahisisha...sehemu zingine tukizisikia tu tunajua kitakachoendelea, wala hatuhitaji BESENI LA MAJI!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676