Movies zinazopendwa na wana ICT | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movies zinazopendwa na wana ICT

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilongwe, Nov 16, 2010.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Ingawa wengi wetu wamekuwa wakifikiria sisi wana ICT tunaongoza kwa ubusy na hatuna muda wa kufuatilia mambo mengine,ukweli ni kuwa hilo sio kweli.Kuna wakati tunakuwa na muda wa kufanya mambo kadha wa kadha.Kwa wale walio site,mara nyingi hujiburidisha kwa miziki na movies pindi wanasubiria kifaa kirudi kwenye hali yake ya awali.


    Binafsi pindi nimeboreka au mambo hayaendi ipasavyo kimbilio langu la kwanza ni kuangalia movies,kuna mtu aliwahi kuniuliza kwanini sio kuchat? Jibu linakuja unapoangalia movie pia unasoma kitu fulani ndani yake.

    Swali linakuja,je ni movies gani watu wa ICT hupenda kuangalia? Au wewe kama mwana ICT je umevutiwa na movie gani ambayo ndani yake kuuna mambo mengi yanayohusiana na ICT? Swali hili lina majibu mengi ambayo yanategemeana na mtu husika.

    Binafsi ninapenda sana kuangalia movies zenye masuala ya hacking au mambo ya uchunguzi wa masuala ya kompyuta(Computer forensic) kwa sana na ifuatayo ni orodha yangu.


    [​IMG]
    One Point O - Hii ni moja ya movie ambayo biniafsi niliiangalia zaidi ya marambili ili kung'amua kila kitu kilichomo.Inaelezea mambo ya maprogrammer,niliipenda jinsi geek alivyokuwa akifanya mambo yake.


    [​IMG]
    24 Hours - NImeipenda hii movie jinsi jamaa wanavyodili na teknolojia mpya,Cisco waliweka dola kibao ili kudhamini hii movie , sisi vijana wa Cisco wengi huwa tunavutiwa pindi tuonapo watu wakicheza na matechnolojia.


    [​IMG]
    Live Free or Die Hard" ("Die Hard 4") Synopsis:- Ndani ya hii movie nilipenda pale jamaa walipovamia system za US na kuanza kuzima kila kitu haswaa pale walipoanza kujiongozea taa za barabarani ili kuruhusu maharamia kukamilisha mambo yao.

    Mengi ya kusisimua ndani ya hii movie ila kunua kitu nimejifunza,inabidi uipende fani yako ili uweze kufanya vizuri kwenye hiyo fani.

    Je wewe umevutiwa na movie ipi ambayo ndani yake kuna masuala ya ICT? sio lazima iwe ya nje hata kama nyumbani tuna movies zilizohusisha mambo ya ICT basi imwage dimbani na kutueleza umevutiwa na kitu gani ndani ya hiyo movie.
     
  2. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimeshindwa kuiweka sawa,naona picha zinabebana.kwa original post tembelea Movies za wana ICT
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi no movies, ila Muziki makini!
     
  4. D

    Dannycage Senior Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka kuna FIREWALL,
    hapo nmevutiwa na muv nzima frm mwanzo had mwisho,japo ckufurafshwa sn jinsi familia ya programa ilivyotekwa ili jamaa awafanyie mchakato wa kuhamisha hela ktk bank hucka.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimeangalia 24 ni balaa!
     
  6. s

    seer Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuck
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi movie na series ndo hiyo hiyo tuu au ni tofauti?
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    nyie vijana wa CISCO kivipi?
     
  9. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahahaha,kaka huwa naaangalia Muvies wakati system imetulia na Users wanaitumia bila bughuza,lakini eti ndio kitu kimesizi n then nichek Muvies!!!?Kaka chakula na usingizi vyenyewe unasahau,Nisipingane na wewe Mdau it depends uko una Manage system ya namna gani,Isije ikawa ni Internet Cafee ambayo hata Housegal Uki Mtrain anasonga nayo
     
  10. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 566
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60

    anamaanisha ni watu waliosomea CISCO programs... anyway ngoja niiweke kirahisi ukitaka kuwa GURU wa network bac hakuna lingine la kufanya ni kusoma mitaala inayoitwa CCNA, CNNP na nyingine kibao... na hizo zote ni mitaala ya CISCO.... ooh nimekumbuka kumbe sijakwambia nini maana ya CISCO. ok CISCO ni kampuni inayojishughulisha na teknolojia ya mawasiliano ni imeanzishwa na wanandoa wawili wanaotoka katika mji wa francisco na ndio msingi wa jina la CISCO.... he kumbe sijajitambulisha ... anyway i am CCNA graduate... lol
     
  11. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. ANTITRUST

    [​IMG]

    Angalia Trailer hapa

    IMDb Video: Antitrust

    Nzuri sana, Reminds me of the battle between Free and Open Source VS Closed Source. While watching ask yourself - who is Gerry and who is Milo (in the current I.T industry).. im sure its easy to tell.

    1. BIG BANG THEORY (SERIES)

    [​IMG]

    Ha Ha Haa ! Yani hawa wananichekesha mnoooo. Kwanza girlfriend wangu ndiyo alinifanya niangalie (sasa hivi anajiuliza if she did the right thing) Kwa sababu i Cant stop Watching it !! Very funny, Sio watu wa I.T tuu wangalie -hata watu ambao sio mageeks wataielewa.

    B.P (2010)
     
  12. m

    mwandupe Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Shooters......meeen.it rocks
     
  13. introvert

    introvert JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 810
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 80
    BrainPower
    i second you. ANTITRUST = anti-microsoft. yule bosi ni Gates everything. Big bang theory pia ni nomaaaa. i Love it. sheldon na amy kwenye season 04 ni balaaaa..
    to add a few, kuna THE MATRIX, BOURNE zote..
     
  14. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Operation SWORD FISH ya John Travota!!!,wanatengeneza worm ya kuhack world bank,hutaingalia mara moja,ingawa ya muda mrefu sasa!!!
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    mkuu unatupiga changa la macho....sio lazima ujue product za CISCO ndio uwe guru wa networking......
     
  16. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 566
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60

    i concur with u the movie rocks... beside johnny is fantastic when it comes to "GODfather" kind of movies
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naomba nishare movie zinazohusu wana ICT ambazo ninazipenda mimi, japo nyingine nahisi zinaweza zisipatikane bongo lakini unaweza ukazidownload kupitia mitandao mbalimbali ikiwepo pia torrent sites kama thepiratebay.

    1.The Italian Job (2003)
    View attachment 18023

    2. Hackers (1995)
    View attachment 18024

    3. The Net (1995)
    View attachment 18025

    4.Pirates of Silicon Valley (1999)
    View attachment 18026

    5. Enemy of the State (1998)
    View attachment 18027

    6.Live Free or Die Hard (2007)
    View attachment 18028

    7. Untraceable (2008)
    View attachment 18029

    8.Swordfish (2001)
    View attachment 18030

    9. 23 (1998)
    View attachment 18031

    10. WarGames (1983)
    View attachment 18032
     
  18. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna movie moja hivi imenitoka jina,sijui ni wired vile au sio(though nimeigoogle haijatokea),humu ndani jamaa walikuwa wanafanya test zao wakawa wanapandikiza chip kwenye ubongo na kuanza kutuma matangazo live.Ila kuna hacker wawili waliweza kutrack mpaka wakamuokoa jamaa kwa kutumia Keyboard. Inaitwaje hii movie kama kuna aliyeiwona.
     
  19. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,612
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    kweli ni ya zamani but imetulia!!
     
Loading...