Movie za Kikorea kumbe ni hatari

Hziyech22

JF-Expert Member
Jun 8, 2019
7,855
2,000
Kacheki hizi hutajuta aisee
1-princes jamyung go
2-dong Yi
3-yong pal-ya mjini
4-queen sendeok
5-vagabond-ya mjini
6-bridal mask-ya mjini
7-empress ki
8-giant
9-king gwangaeto
(damdoek)
10-chunno
11-legend
12-crown prince
14_six flying dragon
15-moon lovers
16-dong bong su
Hizo empress ki, vagabond na mask bridal ni hatari na nusu storyline zake zimepikwa na zimepikika
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,382
2,000
Wakuu, kuna series moja ya kikorea ni ya muda kidogo ila kali sana kwa mwenye kuijua jina tafadhal,
movie yenyewe ni zile mambo za historical, war ambayo kuna sehemu vita inaenda kuanza halafu starring kasimama juu ya zile kuta zao ndefu (fortless) na jeshi lake, then maadui wanakuja na demu wa mshikaji wamemteka halafu wamemfunga kwenye mti wamemtanguliza mbele kama ngao (shield) kwamba jamaa akitoa order ya kushambulia ina maana kamuua demu wake hivyo mshikaji anasita sana kutoa order ila demu wake anamwambia asikubali kuacha nchi itekwe bora amuue, kama sikosei jamaa alimpiga mshare ila huo moto wake baada ya hapo ilikuwa hatari.
mwenye kujijua tafadhali!!!

Alimlenga kifuani.
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,382
2,000
Wakuu, kuna series moja ya kikorea ni ya muda kidogo ila kali sana kwa mwenye kuijua jina tafadhal,
movie yenyewe ni zile mambo za historical, war ambayo kuna sehemu vita inaenda kuanza halafu starring kasimama juu ya zile kuta zao ndefu (fortless) na jeshi lake, then maadui wanakuja na demu wa mshikaji wamemteka halafu wamemfunga kwenye mti wamemtanguliza mbele kama ngao (shield) kwamba jamaa akitoa order ya kushambulia ina maana kamuua demu wake hivyo mshikaji anasita sana kutoa order ila demu wake anamwambia asikubali kuacha nchi itekwe bora amuue, kama sikosei jamaa alimpiga mshare ila huo moto wake baada ya hapo ilikuwa hatari.
mwenye kujijua tafadhali!!!

IMG_0944.jpg

IMG_0943.jpg
 

king_azy

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
240
1,000
Wakuu, kuna series moja ya kikorea ni ya muda kidogo ila kali sana kwa mwenye kuijua jina tafadhal,
movie yenyewe ni zile mambo za historical, war ambayo kuna sehemu vita inaenda kuanza halafu starring kasimama juu ya zile kuta zao ndefu (fortless) na jeshi lake, then maadui wanakuja na demu wa mshikaji wamemteka halafu wamemfunga kwenye mti wamemtanguliza mbele kama ngao (shield) kwamba jamaa akitoa order ya kushambulia ina maana kamuua demu wake hivyo mshikaji anasita sana kutoa order ila demu wake anamwambia asikubali kuacha nchi itekwe bora amuue, kama sikosei jamaa alimpiga mshare ila huo moto wake baada ya hapo ilikuwa hatari.
mwenye kujijua tafadhali!!!
hiyo hapo
images%20(2).jpg
 
Oct 16, 2020
92
150
Wakuu, kuna series moja ya kikorea ni ya muda kidogo ila kali sana kwa mwenye kuijua jina tafadhal,
movie yenyewe ni zile mambo za historical, war ambayo kuna sehemu vita inaenda kuanza halafu starring kasimama juu ya zile kuta zao ndefu (fortless) na jeshi lake, then maadui wanakuja na demu wa mshikaji wamemteka halafu wamemfunga kwenye mti wamemtanguliza mbele kama ngao (shield) kwamba jamaa akitoa order ya kushambulia ina maana kamuua demu wake hivyo mshikaji anasita sana kutoa order ila demu wake anamwambia asikubali kuacha nchi itekwe bora amuue, kama sikosei jamaa alimpiga mshare ila huo moto wake baada ya hapo ilikuwa hatari.
mwenye kujijua tafadhali!!!
Rebel:A theif who stole people.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom