Movie ya kusoma namba ndiyo ipo part 2 leo imeanza

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,510
2,000
Na imeanza patamu.

Stelingi msaidizi jioni hii katoka kusema umeme usipande bei wafanyakazi wake usiku huu wamekata umeme.

Kesho kukikucha sijui itakua imefikia wapi.
 

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Mleta mada nadhani kama sio mchaga ww basi ni small house ya mliyemteu.....mwanaume kamili hauwezi kuwa na maneno ya kike namna hiii!
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
Na imeanza patamu.

Stelingi msaidizi jioni hii katoka kusema umeme usipande bei wafanyakazi wake usiku huu wamekata umeme.

Kesho kukikucha sijui itakua imefikia wapi.
Sisi kwetu umeme upo
 

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
1,261
2,000
AAndika vizuri wew
E="Pdidy, post: 19111994, member: 8433"]Babakokasomanamba
Mamakasoma
Kwaniniiwee naniiusiiisomee??[/QUOTE]
Andika
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
Hapa ninapokaa eneo ambalo naona umeme upo ni Tanhouse, Maisha basement naona taa zao bado zinamulika, Abla Hotel and Apartments, Khana Khazana,
Russian Embassy au Switzerland Embassy karibu na Reginal Mengi. ..umeme upo
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
MAULANA MOLA WETU RHABUKA NI MWAMINIFU KWA TAIFA LETU milele. ..heri ya mwaka mpya ndugu zangu watanzania wenzangu. ..mbarikiwe sana katika mema yote. ..Amen RA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom