Movie Scene Filamu ya Kitanzania


Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Huyu mdada nadhani wengi mnamfahamu..hata kama ni kazi mhh,hizi scene zingeachiwa mateenager
DSC08375.JPG
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
hahahaha mkuu ndo kazi zenyewe hizo bwana!
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
huyu mdada nadhani wengi mnamfahamu..hata kama ni kazi mhh,hizi scene zingeachiwa mateenager
dsc08375.jpg
yupo kikazi zaidi....NA NDIO MAANA AMEKUPA KAZI HII YOTE
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
yaani siku hiyo moja wakaka 2? maana naona nguo hiyohiyo, eneo hilo hilo, ila wakaka 2 tofauti.................. ni uigizaji, au?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,261
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,261 280
yaani siku hiyo moja wakaka 2? Maana naona nguo hiyohiyo, eneo hilo hilo, ila wakaka 2 tofauti.................. Ni uigizaji, au?
are you and your spouse speaking the same love language?
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Bora mkono uende kinywani!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hii sehemu ni ngumu sana,inafaa kuchezwa na watu ambao ni impotent(man who is erectile disfunction)!vinginevyo balaa linaweza kutokea kafla bin vu!!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Hii sehemu ni ngumu sana,inafaa kuchezwa na watu ambao ni impotent(man who is erectile disfunction)!vinginevyo balaa linaweza kutokea kafla bin vu!!
Kweli kwa mtu uliye mzima haiwezekani hata kama kuna camera man! ah!

Unatoka pale suruali imevimba kinoma ah wapi! Hizi si kazi zetu bora tuigize baba na mama za kwetu
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Kweli kwa mtu uliye mzima haiwezekani hata kama kuna camera man! ah!

Unatoka pale suruali imevimba kinoma ah wapi! Hizi si kazi zetu bora tuigize baba na mama za kwetu
inategemea na imani yako,kama ukiweka akili yako kufanya ngono au ktk mawazo ya kishetani kweli utashindwa,tunajua kila mtu ana matamanio yake binafsi ila saa nyingine jitahidi kuyashinda majaribu,la sivyo kila ukimuona njiani na utandawazi huu na mivao yao utakuwa unamchora ndani alivyo na unamweka akilini siku ukimpata itakuwa balaa,jaribu kuona kama hakuna kipya chini ya jua,maana sasa sijui utatamani wangapi kama sio kupenda.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
inategemea na imani yako,kama ukiweka akili yako kufanya ngono au ktk mawazo ya kishetani kweli utashindwa,tunajua kila mtu ana matamanio yake binafsi ila saa nyingine jitahidi kuyashinda majaribu,la sivyo kila ukimuona njiani na utandawazi huu na mivao yao utakuwa unamchora ndani alivyo na unamweka akilini siku ukimpata itakuwa balaa,jaribu kuona kama hakuna kipya chini ya jua,maana sasa sijui utatamani wangapi kama sio kupenda.
Nduguyangu hata kama kuweka mbali matamanio, lakini umeiona picha yenyewe?
kama ni igizo basi ni la mapenzi, na wanazungumzia mapenzi, je. Kwanini usivimbe suruali au hayo maneno uanyozungumza na huku umeshika sehemu kama hizo unayatengaje?
Huajwahi ona watu wanaigiza msiba na kweli wanalia? kama hivyo hapo je?
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kumbuka mostly limtokalo mtu ndilo aliwazalo. kama unazungumzia mapenzi na ili script ipendeze lazima uoneshe hisisa za ndani, Hapo ndo hatari kwa mkao ule inapoanzia
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Nduguyangu hata kama kuweka mbali matamanio, lakini umeiona picha yenyewe?
kama ni igizo basi ni la mapenzi, na wanazungumzia mapenzi, je. Kwanini usivimbe suruali au hayo maneno uanyozungumza na huku umeshika sehemu kama hizo unayatengaje?
Huajwahi ona watu wanaigiza msiba na kweli wanalia? kama hivyo hapo je?
Lol balaa lakini,ila usijali kama una mume/mke/mchumba/rafiki wako wa kimapenzi weka akili kuwa mwandani wako ni mzuri kuliko huyo na weka hisia kali sana kwa mwandani wako,kama huna hapo sasa ndio inabidi msimamo wako na hisia zako utaziwekaje,shinda majaribu tu japo ni ngumu na inategemea na akili yako,maana sio wote watakuwa wana hisia kama zako japo sawa ni asilimia kubwa watashindwa kustahimili,ila wapo wataweza na wenye msimamo japo ni wachache.
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Kwa hapo sikubali weeeeeeee!:nono:

Anatakiwa awe single tu ili aendelee
....Tafuta movie inaitwa Jasson Lyrics umuangalie Jada Pinket shughuli anayofanyiwa humo na ni mke wa Will Smith....nadhani ungekuwa ni wewe ungekufa kabisa!!:bowl:
 
K

kakwembe

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

kakwembe

Member
Joined Nov 15, 2010
6 0 0
kama ni kazi, basi inahitaji msuli msuli wa uvumilivu. maana kwa hilo pozi!!!!!!! mh!!!!!!! sijui!!!!!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Huo mkono wa kushoto wa mdada umeshika nini? Inahitaji moyo kuigiza hivi du!
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
kama ni kazi, basi inahitaji msuli msuli wa uvumilivu. maana kwa hilo pozi!!!!!!! mh!!!!!!! sijui!!!!!!
Ukianza kufikiria ngono kwenye set basi hufai kuigiza.

**Ndio maana waigizaji wanaoana wao kwa wao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,720
Members 476,123
Posts 29,327,607