Movie Scene Filamu ya Kitanzania


Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
yaani siku hiyo moja wakaka 2? maana naona nguo hiyohiyo, eneo hilo hilo, ila wakaka 2 tofauti.................. ni uigizaji, au?
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Hii sehemu ni ngumu sana,inafaa kuchezwa na watu ambao ni impotent(man who is erectile disfunction)!vinginevyo balaa linaweza kutokea kafla bin vu!!
 

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Hii sehemu ni ngumu sana,inafaa kuchezwa na watu ambao ni impotent(man who is erectile disfunction)!vinginevyo balaa linaweza kutokea kafla bin vu!!
Kweli kwa mtu uliye mzima haiwezekani hata kama kuna camera man! ah!

Unatoka pale suruali imevimba kinoma ah wapi! Hizi si kazi zetu bora tuigize baba na mama za kwetu
 

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Kweli kwa mtu uliye mzima haiwezekani hata kama kuna camera man! ah!

Unatoka pale suruali imevimba kinoma ah wapi! Hizi si kazi zetu bora tuigize baba na mama za kwetu
inategemea na imani yako,kama ukiweka akili yako kufanya ngono au ktk mawazo ya kishetani kweli utashindwa,tunajua kila mtu ana matamanio yake binafsi ila saa nyingine jitahidi kuyashinda majaribu,la sivyo kila ukimuona njiani na utandawazi huu na mivao yao utakuwa unamchora ndani alivyo na unamweka akilini siku ukimpata itakuwa balaa,jaribu kuona kama hakuna kipya chini ya jua,maana sasa sijui utatamani wangapi kama sio kupenda.
 

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
inategemea na imani yako,kama ukiweka akili yako kufanya ngono au ktk mawazo ya kishetani kweli utashindwa,tunajua kila mtu ana matamanio yake binafsi ila saa nyingine jitahidi kuyashinda majaribu,la sivyo kila ukimuona njiani na utandawazi huu na mivao yao utakuwa unamchora ndani alivyo na unamweka akilini siku ukimpata itakuwa balaa,jaribu kuona kama hakuna kipya chini ya jua,maana sasa sijui utatamani wangapi kama sio kupenda.
Nduguyangu hata kama kuweka mbali matamanio, lakini umeiona picha yenyewe?
kama ni igizo basi ni la mapenzi, na wanazungumzia mapenzi, je. Kwanini usivimbe suruali au hayo maneno uanyozungumza na huku umeshika sehemu kama hizo unayatengaje?
Huajwahi ona watu wanaigiza msiba na kweli wanalia? kama hivyo hapo je?
 

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Kumbuka mostly limtokalo mtu ndilo aliwazalo. kama unazungumzia mapenzi na ili script ipendeze lazima uoneshe hisisa za ndani, Hapo ndo hatari kwa mkao ule inapoanzia
 

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Nduguyangu hata kama kuweka mbali matamanio, lakini umeiona picha yenyewe?
kama ni igizo basi ni la mapenzi, na wanazungumzia mapenzi, je. Kwanini usivimbe suruali au hayo maneno uanyozungumza na huku umeshika sehemu kama hizo unayatengaje?
Huajwahi ona watu wanaigiza msiba na kweli wanalia? kama hivyo hapo je?
Lol balaa lakini,ila usijali kama una mume/mke/mchumba/rafiki wako wa kimapenzi weka akili kuwa mwandani wako ni mzuri kuliko huyo na weka hisia kali sana kwa mwandani wako,kama huna hapo sasa ndio inabidi msimamo wako na hisia zako utaziwekaje,shinda majaribu tu japo ni ngumu na inategemea na akili yako,maana sio wote watakuwa wana hisia kama zako japo sawa ni asilimia kubwa watashindwa kustahimili,ila wapo wataweza na wenye msimamo japo ni wachache.
 

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Kwa hapo sikubali weeeeeeee!:nono:

Anatakiwa awe single tu ili aendelee
....Tafuta movie inaitwa Jasson Lyrics umuangalie Jada Pinket shughuli anayofanyiwa humo na ni mke wa Will Smith....nadhani ungekuwa ni wewe ungekufa kabisa!!:bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,204,568
Members 457,375
Posts 28,163,071