Movie mpya inayohusu uchakachuaji imeshatoka jipatie CD hapa


Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,155
Likes
28,803
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,155 28,803 280
teh teh !! nimepokea pm zaidi ya 20 .bwaha! ha! ha! ha! jiunge na wenzako upate movie mpya kabisa ..sasa ivi tunafanya mpango ianze kuonekana kwenye sinema za bongo!! ila pm zimenichekesha kweli POPOOOOOOOOOOOOOOO .kweli GT wapo wa kila aina
 

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,113
Likes
86
Points
145

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,113 86 145
Make sure hauhujumiwi na wajanja wa mjini, si unajua tena wazee wa ku duplicate? Wangekuwa wanacopy katiba na kuisamaza to every citizen at a low price, hata kwa Mungu wangefika.:yield:
 

Forum statistics

Threads 1,204,359
Members 457,240
Posts 28,153,773