Moto wawaka jengo la Ushirika, Lumumba


D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Nimepokea taarifa kuwa Ofisi za Brela zilizopo Dar zimeungua moto. Wenye taarifa zaidi kuhusiana na suala hili tunaomba watujulishe pamoja na extent of damage.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaatttttttttttttttttttttttttttttt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kama ni kweli, basi Watanzania wanalindwa na Mungu hawana serikali.
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Katika hali tete ya ufisadi, inakuwa ngumu kuamini kuwa tukio hili ni bahati mbaya.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Haiwezekani na tutagoma kwa njia yoyote ile
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Hakika hatuna Serikali makini. Asilimia 99 ya viongozi wake ni Mafisi-hadi (Mafisadi)
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Jana usiku nilikuwa natizama channel 10 na walikuwa wanaleta live moto uliokuwa ukiwaka kwenye jengo la Ushirika pale Lumumba Street Dar. Kwa kuwa naishi maeneo ya karibu na hapo nikaamuwa kwenda kujionea live. Nilipofika hapo nilikuta kweli kuna moto mkubwa kwenye hilo Jengo kwa upande wa kushoto (ukiwa lumumba unalitazama hilo jengo) na moto ulikuwa unawaka chini na magari mengi ya zimamoto yalikuwepo hapo na ulinzi mkali wa askari na silaha ulikuwepo hapo. Nilichoshuhudia mimi kwa macho yangu ni kuwa moto ulikuwa ukiwaka upande wa kushoto, chini, na si upande wa kulia juu ambapo ndio ninavyohamu kuwa zipo ofisi za brela. Sikukaa sana, kwa hiyo sijuwi kama waliweza kuudhibiti huo moto usiendelee kufika upande wa kulia wa jengo na kuwa umefika kuunguza ofisi za brela. Mimi nilopokuwepo hapo, hata ile bank ya CRDB iliyopo chini ilionekana kuwa haijashika moto kwa wakati huo. Ilikuwa majira ya saa saba na nusu za usiku na nilikuwa hapo mpaka saa nane za usiku.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Ninaomba serikali itueleze inakuwaje kuhusu haya mambo, lakini pamoja na hayo nataegemea kutakuwa na backup (Photocopy) amabzo zinahifadhiwa sehemu nyingie, hivyo sidhani kama limeharibika neno hapa.
Ili Naitaji kikwete ajieleze please kama hilo Jengo limeungua jamani
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Ninaomba serikali itueleze inakuwaje kuhusu haya mambo, lakini pamoja na hayo nataegemea kutakuwa na backup (Photocopy) amabzo zinahifadhiwa sehemu nyingie, hivyo sidhani kama limeharibika neno hapa.
Ili Naitaji kikwete ajieleze please kama hilo Jengo limeungua jamani
Hizo photocopy ndiyo rahisi kucheza nazo maana kama original document haipo, chochote utakachopewa itabidi ukubali. Kwa hiyo bado kuna kazi kama watu tunategemea photocopy.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Ili Naitaji kikwete ajieleze please kama hilo Jengo limeungua jamani
Damn...!
Kikwete kawa mlinzi wa majengo siku hizi?
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
MUNGU WANGU!!!!!!!!!!!!!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Jana usiku nilikuwa natizama channel 10 na walikuwa wanaleta live moto uliokuwa ukiwaka kwenye jengo la Ushirika pale Lumumba Street Dar. Kwa kuwa naishi maeneo ya karibu na hapo nikaamuwa kwenda kujionea live. Nilipofika hapo nilikuta kweli kuna moto mkubwa kwenye hilo Jengo kwa upande wa kushoto (ukiwa lumumba unalitazama hilo jengo) na moto ulikuwa unawaka chini na magari mengi ya zimamoto yalikuwepo hapo na ulinzi mkali wa askari na silaha ulikuwepo hapo. Nilichoshuhudia mimi kwa macho yangu ni kuwa moto ulikuwa ukiwaka upande wa kushoto, chini, na si upande wa kulia juu ambapo ndio ninavyohamu kuwa zipo ofisi za brela. Sikukaa sana, kwa hiyo sijuwi kama waliweza kuudhibiti huo moto usiendelee kufika upande wa kulia wa jengo na kuwa umefika kuunguza ofisi za brela. Mimi nilopokuwepo hapo, hata ile bank ya CRDB iliyopo chini ilionekana kuwa haijashika moto kwa wakati huo. Ilikuwa majira ya saa saba na nusu za usiku na nilikuwa hapo mpaka saa nane za usiku.
..sahihi kabisa!

..na haukuenea sehemu nyingine. kwahiyo BRELA haijaungua na itakuwa vizuri watu wakiacha ku-speculate kuhusu brela na hujuma dhidi yake!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
..sahihi kabisa!

..na haukuenea sehemu nyingine. kwahiyo BRELA haijaungua na itakuwa vizuri watu wakiacha ku-speculate kuhusu brela na hujuma dhidi yake!
Ninashukuru kwa ufafanuzi. Inasaidia kutoa mwanga kuhusu suala hili hasa kwa sisi tuliopo porini.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..mods,

..dotori,

..hiki kichwa cha habari ni vyema kikasomeka "moto wawaka jengo la ushirika,lumumba" au vingine vizuri zaidi.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Ni hivi sehemu iliyoungua ni wing ya kushoto ukiwa unaliface jengo la ushirika,huko kuna ofisi mbalimbali za watu binafsi na chuo cha ushirika moshi,upande zilipo ofisi za BRELA na CRDB hakuna moto wowote uliofika bali masizi ya moshi wa moto huo.Na leo hakuna huduma zozote zile kutoka BRELA kwani HAWANA umeme!!Yaani na umuhimu wake wote eti BRELA wanasimama kufanya kazi kwa vile tu standby generator (hata ya kichina) haipo.Nimekuta pale watu wengi sana wako stranded hawajui biashara zo zitaenda vipi kwani BRELA pamefungwa.Just think ni mapato kiasi gani yanapotea leo hii kwa kufungwa kwa BRELA kwa "sababu zilizo(?) nje ya uwezo wao (ukosefu wa UMEME)!!!".
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Ni hivi sehemu iliyoungua ni wing ya kushoto ukiwa unaliface jengo la ushirika,huko kuna ofisi mbalimbali za watu binafsi na chuo cha ushirika moshi,upande zilipo ofisi za BRELA na CRDB hakuna moto wowote uliofika bali masizi ya moshi wa moto huo.Na leo hakuna huduma zozote zile kutoka BRELA kwani HAWANA umeme!!Yaani na umuhimu wake wote eti BRELA wanasimama kufanya kazi kwa vile tu standby generator (hata ya kichina) haipo.Nimekuta pale watu wengi sana wako stranded hawajui biashara zo zitaenda vipi kwani BRELA pamefungwa.Just think ni mapato kiasi gani yanapotea leo hii kwa kufungwa kwa BRELA kwa "sababu zilizo(?) nje ya uwezo wao (ukosefu wa UMEME)!!!".
..moja ya sababu za moto kuwaka kwenye hilo jengo siku za nyuma ilikuwa ni hitilafu za umeme. nadhani hata safari hii inaweza kuwa hivyo.

..hilo jengo ni la zamani na install zake za umeme inabidi zifanyiwe uangalizi kama zinafaa. ama sivyo kuna siku litashika moto lote!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Damn...!
Kikwete kawa mlinzi wa majengo siku hizi?
Sio kikwete kama mlinzi wa Majengo siku hizi, haiwezekani Ofisi ziungue wakati huu wa skendo kibao kaka
Kama unakumbuka Mwaka jana kuna Document muhimu zilipotea kwenye uongozi wa UK, lakini PM (G. Brown) alikuja haraka kuomba msamaha kwa wananchi wote, kwani yeye alikuwa mjinga, alijua kuwa wafanyakazi wake ndo wamesababisha hivyo inabidi awe responsible kaka
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Nimepokea taarifa kuwa Ofisi za Brela zilizopo Dar zimeungua moto. Wenye taarifa zaidi kuhusiana na suala hili tunaomba watujulishe pamoja na extent of damage.
BASI ITABIDI WACHOME OFISINYINGI SANA TUU.....
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
..sahihi kabisa!

..na haukuenea sehemu nyingine. kwahiyo BRELA haijaungua na itakuwa vizuri watu wakiacha ku-speculate kuhusu brela na hujuma dhidi yake!
Nashukuru kwa kututoa wasiwasi, lakini usiwalaumu sana wale unaosema wana - speculate kwani nchi hii ambayo viongozi wake ni mafisi mafisadi lolote lawezekana ili kupoteza ushahidi, kwani wameshashtuka japo kwa mbali kuwa WTZ hawaukubali ukondoo.
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Darisalama ana matatizo ya kuelewa ama ni fundi wa ku spin pia ?
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
..mods,

..dotori,

..hiki kichwa cha habari ni vyema kikasomeka "moto wawaka jengo la ushirika,lumumba" au vingine vizuri zaidi.
Thread title change made. Thx!
 

Forum statistics

Threads 1,237,721
Members 475,675
Posts 29,298,545