Moto wa CDM unatisha!!!!. 2015 CCM lazima waunde kambi rasmi ya upinzani bungeni

Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
355
0
Wadau,
Katika pitapita zangu mtaani nimegundua sasa watanzania wanaelewa mambo yahusuyo nchi yao kuliko unavofikiria hasa ukiwa mjini.

Nimetoka wilayani Ileje juzi CDM mnatisha!.Nikiwa wilayani Ileje, kilometa tano toka mpakani mwa Tanzania na Malawi, nimeshangaa sakata la kusimamishwa kwa Zitto na Mkumbo kuwa maada ya kijiweni. Huwezi amini vijana wanasema utadhani wanawafaham hawa mabwana wawili.

Nimejiuliza, huyu Zitto na Mkumbo wameshawahi kufika huko Ileje?. Wamewafahamje?. Nimegundua sasa CDM inafahamika kuliko wakati wowote!. Mpaka vijijini uongozi wa CDM taifa unajulikana sio kama CUF, NCCR, etc.

Kwa umarufu huu 2015 sijui kama CCM inapakutokea
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,916
0
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,195
2,000
Waanze maadaizi ya kuungana na CUF kuunda kamambi rasmi maana weewe hawata tosha..
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
May 14, 2009
6,936
2,000
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
355
0
Waanze maadaizi ya kuungana na CUF kuunda kamambi rasmi maana weewe hawata tosha..
Nafikilia watakavobanana kuunda wizara kivuli. Sijui nani atakuwa kiongozi wa KUB.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,111
2,000
CCM haina pa kuchomokea mwaka 2015....Mpaka kieleweke..
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
355
0
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
Ukweli ni huu; kuua CDM mmechelewa sana. Kwa sasa hamtaweza. jipangeni kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
1,500
Wadau,
Katika pitapita zangu mtaani nimegundua sasa watanzania wanaelewa mambo yahusuyo nchi yao kuliko unavofikiria hasa ukiwa mjini.

Nimetoka wilayani Ileje juzi CDM mnatisha!.Nikiwa wilayani Ileje, kilometa tano toka mpakani mwa Tanzania na Malawi, nimeshangaa sakata la kusimamishwa kwa Zitto na Mkumbo kuwa maada ya kijiweni. Huwezi amini vijana wanasema utadhani wanawafaham hawa mabwana wawili.

Nimejiuliza, huyu Zitto na Mkumbo wameshawahi kufika huko Ileje?. Wamewafahamje?. Nimegundua sasa CDM inafahamika kuliko wakati wowote!. Mpaka vijijini uongozi wa CDM taifa unajulikana sio kama CUF, NCCR, etc.

Kwa umarufu huu 2015 sijui kama CCM inapakutokea
CCM wameshakufa............. 2015 kambi ya upinzani itaungwa kwa vipande vidogo vidogo vya vyama vitakavyojiunga, moja chama cha Lowassa, Sitta, Membe wakiungana na CUF
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
355
0
CCM haina pa kuchomokea mwaka 2015....Mpaka kieleweke..
Yaani kila action ya CCM inawapa CDM credit. Hebu fikilia juzi tu Kinana katoka Mbeya. Leo hii watu wanazungumzia CDM tena si kwa kuikosoa bali kwa kuipongeza. Mi nimewanyoshea mikono hawa maCDM!!. Ni noma!!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
4,464
2,000
Ni kweli Uchaguzi wa 2015 Ni lazima Ccm iunde kambi ya Upinzani maana Chadema itachukua dola.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,111
2,000
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
Hapana tunazungumzia chama chenye mrengo huu kuwa 2015 tutakizika rasmi..
 
D

defence

JF-Expert Member
Aug 13, 2008
572
500
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
Kijana naona umeamua kuwa na jina la wale wa Kongo 2liowang'oa? Any way umeshaenda kumzika mwenyekiti wenu? huu ndio mwanzo mliwatisha na silaha wameshaanza kuzizoea wanaanza kuwampunguza. Poleni na msiba
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,111
2,000
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
Na pia ukizingatia Zitto ametufilisi na hamna la maana alichofanya....Alituhakikishia Chadema itakufa 2013 tukamuamini kumbe Chama hiki Walianza na Mungu na watamaliza na Mungu..
 
C

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
9,910
2,000
hii sasa hivi inatumika kama kilabu cha kuuzia na kunywea kangara.
 

Attachments

C

chimbondi

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
391
225
unatumia pua kifikiri wewe cdm ni kila kitu sema

sema ni mabavu yenu magamba ndiyo yanawalinda
 
Top Bottom