Moto wa CDM unatisha!!!!. 2015 CCM lazima waunde kambi rasmi ya upinzani bungeni


Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
Wadau,
Katika pitapita zangu mtaani nimegundua sasa watanzania wanaelewa mambo yahusuyo nchi yao kuliko unavofikiria hasa ukiwa mjini.

Nimetoka wilayani Ileje juzi CDM mnatisha!.Nikiwa wilayani Ileje, kilometa tano toka mpakani mwa Tanzania na Malawi, nimeshangaa sakata la kusimamishwa kwa Zitto na Mkumbo kuwa maada ya kijiweni. Huwezi amini vijana wanasema utadhani wanawafaham hawa mabwana wawili.

Nimejiuliza, huyu Zitto na Mkumbo wameshawahi kufika huko Ileje?. Wamewafahamje?. Nimegundua sasa CDM inafahamika kuliko wakati wowote!. Mpaka vijijini uongozi wa CDM taifa unajulikana sio kama CUF, NCCR, etc.

Kwa umarufu huu 2015 sijui kama CCM inapakutokea
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
45
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 45 0
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Waanze maadaizi ya kuungana na CUF kuunda kamambi rasmi maana weewe hawata tosha..
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,869
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,869 155 160
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
Waanze maadaizi ya kuungana na CUF kuunda kamambi rasmi maana weewe hawata tosha..
Nafikilia watakavobanana kuunda wizara kivuli. Sijui nani atakuwa kiongozi wa KUB.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,081
Likes
14,012
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,081 14,012 280
CCM haina pa kuchomokea mwaka 2015....Mpaka kieleweke..
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
Ukweli ni huu; kuua CDM mmechelewa sana. Kwa sasa hamtaweza. jipangeni kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Wadau,
Katika pitapita zangu mtaani nimegundua sasa watanzania wanaelewa mambo yahusuyo nchi yao kuliko unavofikiria hasa ukiwa mjini.

Nimetoka wilayani Ileje juzi CDM mnatisha!.Nikiwa wilayani Ileje, kilometa tano toka mpakani mwa Tanzania na Malawi, nimeshangaa sakata la kusimamishwa kwa Zitto na Mkumbo kuwa maada ya kijiweni. Huwezi amini vijana wanasema utadhani wanawafaham hawa mabwana wawili.

Nimejiuliza, huyu Zitto na Mkumbo wameshawahi kufika huko Ileje?. Wamewafahamje?. Nimegundua sasa CDM inafahamika kuliko wakati wowote!. Mpaka vijijini uongozi wa CDM taifa unajulikana sio kama CUF, NCCR, etc.

Kwa umarufu huu 2015 sijui kama CCM inapakutokea
CCM wameshakufa............. 2015 kambi ya upinzani itaungwa kwa vipande vidogo vidogo vya vyama vitakavyojiunga, moja chama cha Lowassa, Sitta, Membe wakiungana na CUF
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
CCM haina pa kuchomokea mwaka 2015....Mpaka kieleweke..
Yaani kila action ya CCM inawapa CDM credit. Hebu fikilia juzi tu Kinana katoka Mbeya. Leo hii watu wanazungumzia CDM tena si kwa kuikosoa bali kwa kuipongeza. Mi nimewanyoshea mikono hawa maCDM!!. Ni noma!!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Ni kweli Uchaguzi wa 2015 Ni lazima Ccm iunde kambi ya Upinzani maana Chadema itachukua dola.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,081
Likes
14,012
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,081 14,012 280
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
Hapana tunazungumzia chama chenye mrengo huu kuwa 2015 tutakizika rasmi..
 
D

defence

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2008
Messages
570
Likes
260
Points
80
D

defence

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2008
570 260 80
unazungumzia hii chadema ya vipande vipande ya choon na bafuni.
Kijana naona umeamua kuwa na jina la wale wa Kongo 2liowang'oa? Any way umeshaenda kumzika mwenyekiti wenu? huu ndio mwanzo mliwatisha na silaha wameshaanza kuzizoea wanaanza kuwampunguza. Poleni na msiba
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,081
Likes
14,012
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,081 14,012 280
mkuu tunakazi kubwa kuiua chadema tusibweteke endeleza mashambulizi mkuu.
Na pia ukizingatia Zitto ametufilisi na hamna la maana alichofanya....Alituhakikishia Chadema itakufa 2013 tukamuamini kumbe Chama hiki Walianza na Mungu na watamaliza na Mungu..
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,667
Likes
6,275
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,667 6,275 280
hii sasa hivi inatumika kama kilabu cha kuuzia na kunywea kangara.
 

Attachments:

C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
389
Likes
44
Points
45
C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
389 44 45
unatumia pua kifikiri wewe cdm ni kila kitu sema

sema ni mabavu yenu magamba ndiyo yanawalinda
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763