Moto unateketeza Yadi ya Matruck Sokota | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto unateketeza Yadi ya Matruck Sokota

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jul 5, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Moto mkali unawaka hivi sasa katika yadi ya malori makubwa eneo la sokota jirani na kituo cha mafuta cha Camel Oil kama unaelekea Serenget Breweries...hakuna fire& rescue wananchi wanahangaika kuokoa mali..ni mshikemshike...
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kuna yadi maeneo ya Tazara karibu kiwanda cha Nondo cha Gupta na ALAF inaungua.
     
  3. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fire brigade wameshafika? Kama bado nenda kituo cha Polisi kilicho karibu nawe ukaripoti, mimi ningeenda lakini nahofia isije ikawa uzushi maana siku hizi JF inaruhusu yote tu bila kujua la uongo na la ukweli, mfano taarifa ya kigogo aliyefumaniwa na mke wa askari singida
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na foleni ya Tazara,hadi fire wafike ishu,na watafika hawana maji!?
     
  5. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,406
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    Duh! Kaaaaaz kwel kwel!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mafisadi watajua na bado tuwachomee tu
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Umeona ehee
     
  11. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani hayo matruck hayana stika za faya?
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,599
    Trophy Points: 280
    Watu washacheza na Bima hapo.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Tena mmiliki ni Mdosi ameinekana front page ya Nipashe anatengeneza maingira
     
  14. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    ni upepo tu utapita.......
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mkuu.jf watajuaje kama ni uzushi ama sio.u mean wataverify kila post??
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Na Liwalo Liwe...
     
  17. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,317
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Neema kwa vibaka maana wao hata moto hawaogopi
     
Loading...