Moto Mkubwa unawaka Tegeta, Kanisa laungua na vibanda vya biashara kadhaa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto Mkubwa unawaka Tegeta, Kanisa laungua na vibanda vya biashara kadhaa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gbollin, Mar 19, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, Nipo hapa Tegeta standi ya Bunju nashuhudia Moto mkubwa sana na kanisa la hapa barabarani limeungua na moto unazidi kusonga mbele na kuunguza mabanda ya biashara mengine. Ohhh Lord of mercy!!!!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    maafa vipi mkuu? kuna mtu/watu wamepoteza maisha?
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Taarifa yako inaelekweka kuliko ya huyu dogo mwingine amepost kachanganya mambo...!!
    .... tujuze... zimamoto...majeruhi..?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    no zimamoto???
     
  5. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, Zimamoto bado hawajafika, na kwa taarifa za haraka haraka hakuna mtu aliyepoteza maisha ila kuna hasara kubwa sana kwani watu walikuwa wamefunga biashara zao ndipo moto huu ulipotokea. Chanzo cha moto bado hakijafaamika ila moto umeazia ndani ya Kanisa. Nitaendelea kuwajuza zaidi kadri nitakavyopata habari na kuhoji watu kadhaa ambao wanaishi hapa karibu.
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 798
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    naskia hao wenye ilo kanisa walimkashifu sana babu wa loliondo...ni watu wa hapa kijiweni nilipo wasemavyo, je ni kweli jamani? Au ni uzushi tu wa watu hapa kijiweni??
     
  7. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa hakuna aliepoteza maisha ila maafa ni makubwa sana mkuu
     
  8. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kumkashifu Babu na kutokea kwa huu moto hakuna uhusiano wowote, mbona Kakobe na Mwingira wametoa kashfa nyingi sana kwa huyu babu? Ngoja uchunguzi ufanyike kujua chazo cha huu moto ila kwa taarifa za Kiintalejensia zinasema ni itirafu ya umeme ndio imesababisha.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Poleni sana majirani zangu
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hilo kanisa ni la dhehebu lipi?
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    huwezi kwenda na ndoo ya maji eneo la tukio dada?
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole yao jaman
     
  13. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 948
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Sasa Kama hitilafu ni umeme, mbona Tanesco watakuwa na madeni ya kufa mtu mwaka huu Tanesco wanakazi kweli hivi kila Mtanzania akiamua kuishtaki hili Shirika litabaki hai?:lol:
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania Assemblies of God mkuu (TAG) kama cjakosea. More news to come kadri muda unavyokwenda.
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nimepita hapo muda huu moto umesha zimwa kumesababisha foleni kubwa sana hasa kwa magari yaelekeayo mwenge.
     
  16. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hizo ni taarifa za haraka tu mkuu ila chanzo mpaka uchunguzi utakapofanyika wa kina zaidi.
     
  17. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Moto umezimwa ila kuna foleni kubwa sana na utafiti unaendelea kujua chanzo cha moto na maafa yaliyotokea. watu ni wengi sana. Akhsanteni
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh! Pole kwa waungwana waliopata hasara
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nenda hata na mchanga kwenye ndoo
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    watz bwana hawaishi kunishangaza, sasa wanajazana hzpo kufanya nini? Kama kuna bomu hapo watamlaumu nani?
     
Loading...