Motisha kwa askari, iachwe iwe hela kama ilivyo sasa

pacoma

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
640
500
Askari wengi ninavyoongea nao,hasa wadogo, hawataki motisha ya bia, vitu, kwani wanaofaidi ni baadhi ya watu wachache tu, heri ilivyobadilishwa kuwa hela(package) kila mtu anafaidi, Package moja wanaweza kununua bando la bati, au kulipa ada,

Hizo bia sio wote wanakunywa, Huyo mbunge ametumwa na watu kwa maslahi yao, Askari wanasema hawajamtuma, Wanaiomba serikali isibadilishe utaratibu huu aliouacha Mh. Rais wa awamu ya tano Hayati John Pombe Mgufuli
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
4,919
2,000
Motisha ? Au ni some sort of Hongo kwa washika mitutu ?, Waalimu Madaktari, Manesi na wachuuzi wanapewa motisha ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom