Moshi: Noti feki za elfu kumi na elfu tano ni nyingi sana

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
3,089
3,930
Habari wandugu

Majuzi Hapa huko Bomang'ombe wilayani Hai alikamatwa kijana akiwa na mamilioni ya noti bandia.

Nadhani Serikali iwe Kali na kijana huyu abinywe vizuri ataje mtandao mzima maana hali Moshi mjini Haifai...

Noti za 10,000 na 5,000 Ni nyingi mno kupita kiasi. MPAKA unashindwa kuelewa ina maana Kuna mtu kwenye system anakula njama na Hawa watu?

Tunajua hali ya maisha Ni ngumu lakini je ndio MPAKA kufikia hizi hela zisambae kiasi hiki?

Nasikia wanazitoa mpakani Kenya happy na one m unailipia laki tatu tu then unapambana na mzigo wako.

Please Serikali yetu pendwa okoeni wananchi wa hali ya chini na situation hii maana wengi ndio wanaopokea cash kubwa mfano mtu anauza kambuzi, ng'ombe, kondoo au mbuzi katoliki yake anashikishwa mahela bandia ya kutosha....akienda kununua kitu dukani ndio anastukiwa na yeye anastuka mfugo wake ametoa bure.
 
Muheshimiwa sabaya alipokuwa anaongea alipomkamata Yule bwana Na 11,000,000/= bandia si chadema walisema ni kiki? Poleni
Sidhani Kama walisema Ni kick na Kama walisema basi si Chadema-Moshi maana noti feki zipo na zinaumiza mbaya....

Mimi mwenyewe nilishikishwa kumi na Mimi nikashikisha petrol station....
 
Niliwahisikia wahuni wanasema, hela ya bongo hawatoi kopi sababu ni hasara zina thamani ndogo.
Wanapendelea dola sababu ina thamani kubwa. Zile karatasi za kutolea kopi zinauzwa.
Na zinauzwa Hapa Hapa Tz???
 
Kuna wakati kashetani kadogo kalinija mawazoni....nikaenda "mtandao wa kuzimu" deep web" ambapo kila kitu kinauzwa kuazia bangi, cocaine, bunduki hadi wauaji wa kukodi....nilienda kutafuta dola bandia au kadi za ATM za watu kama Bakhresa na Marehemu Mengi....nikapata muuzazi na akaniambia njia ya kutuma hizo dola feki hadi huku kijijini nilipo. Ila kabla sijanunua nikamuuliza mwalimu mkuu "google" juu ya usalama wangu, jibu nililopata ni kuwa huko kuzimuni pia wamejichimbia FBI, Interpol, CIA na kadhalika kwahiyo naweza dakwa mimi mapema kabla hata sijamfikia muuzaji au nikaibiwa mimi kabla sijawaibia wakongomani na dola feki zangu...kuhusu kadi feki za benki tena za kimataifa nilipewa masharti ya kuzitumia ambapo kwa mazingira ya Tanzania unadakwa ndani ya siku mbili. Dealer wangu nilimuuliza kama naweza kumtumia hela yetu ya madafu ili afyatue mamilioni akadai gharama ya kuzitengeneza na kuzisafirisha inazidi thamani halisi ya pesa yetu, labda nimtumie hela za majrani zetu pale Isidingo, dah!

Kilichofuata nikaformat kopo langu maana nilijua nawindwa tu na kuamua kulima mpunga na kuishi maskini kwa amani!
 
Kuna wakati kashetani kadogo kalinija mawazoni....nikaenda "mtandao wa kuzimu" deep web" ambapo kila kitu kinauzwa kuazia bangi, cocaine, bunduki hadi wauaji wa kukodi....nilienda kutafuta dola bandia au kadi za ATM za watu kama Bakhresa na Marehemu Mengi....nikapata muuzazi na akaniambia njia ya kutuma hizo dola feki hadi huku kijijini nilipo. Ila kabla sijanunua nikamuuliza mwalimu mkuu "google" juu ya usalama wangu, jibu nililopata ni kuwa huko kuzimuni pia wamejichimbia FBI, Interpol, CIA na kadhalika kwahiyo naweza dakwa mimi mapema kabla hata sijamfikia muuzaji au nikaibiwa mimi kabla sijawaibia wakongomani na dola feki zangu...kuhusu kadi feki za benki tena za kimataifa nilipewa masharti ya kuzitumia ambapo kwa mazingira ya Tanzania unadakwa ndani ya siku mbili. Dealer wangu nilimuuliza kama naweza kumtumia hela yetu ya madafu ili afyatue mamilioni akadai gharama ya kuzitengeneza na kuzisafirisha inazidi thamani halisi ya pesa yetu, labda nimtumie hela za majrani zetu pale Isidingo, dah!

Kilichofuata nikaformat kopo langu maana nilijua nawindwa tu na kuamua kulima mpunga na kuishi maskini kwa amani!
uamuzi uliouchukuwa ni mzuri sana na ninakupa hongera maana kilimo cha jembe la mkono hakimtupi mtu kamwe...:p
 
Kuna wakati kashetani kadogo kalinija mawazoni....nikaenda "mtandao wa kuzimu" deep web" ambapo kila kitu kinauzwa kuazia bangi, cocaine, bunduki hadi wauaji wa kukodi....nilienda kutafuta dola bandia au kadi za ATM za watu kama Bakhresa na Marehemu Mengi....nikapata muuzazi na akaniambia njia ya kutuma hizo dola feki hadi huku kijijini nilipo. Ila kabla sijanunua nikamuuliza mwalimu mkuu "google" juu ya usalama wangu, jibu nililopata ni kuwa huko kuzimuni pia wamejichimbia FBI, Interpol, CIA na kadhalika kwahiyo naweza dakwa mimi mapema kabla hata sijamfikia muuzaji au nikaibiwa mimi kabla sijawaibia wakongomani na dola feki zangu...kuhusu kadi feki za benki tena za kimataifa nilipewa masharti ya kuzitumia ambapo kwa mazingira ya Tanzania unadakwa ndani ya siku mbili. Dealer wangu nilimuuliza kama naweza kumtumia hela yetu ya madafu ili afyatue mamilioni akadai gharama ya kuzitengeneza na kuzisafirisha inazidi thamani halisi ya pesa yetu, labda nimtumie hela za majrani zetu pale Isidingo, dah!

Kilichofuata nikaformat kopo langu maana nilijua nawindwa tu na kuamua kulima mpunga na kuishi maskini kwa amani!
Sasa mbona Wakenya wanafyatua Sana za kwetu .... ?????

Kama cost Ni kubwa .... Au ndio wanafyatua Hadi dolari na Rand?????
 
Kuna wakati kashetani kadogo kalinija mawazoni....nikaenda "mtandao wa kuzimu" deep web" ambapo kila kitu kinauzwa kuazia bangi, cocaine, bunduki hadi wauaji wa kukodi....nilienda kutafuta dola bandia au kadi za ATM za watu kama Bakhresa na Marehemu Mengi....nikapata muuzazi na akaniambia njia ya kutuma hizo dola feki hadi huku kijijini nilipo. Ila kabla sijanunua nikamuuliza mwalimu mkuu "google" juu ya usalama wangu, jibu nililopata ni kuwa huko kuzimuni pia wamejichimbia FBI, Interpol, CIA na kadhalika kwahiyo naweza dakwa mimi mapema kabla hata sijamfikia muuzaji au nikaibiwa mimi kabla sijawaibia wakongomani na dola feki zangu...kuhusu kadi feki za benki tena za kimataifa nilipewa masharti ya kuzitumia ambapo kwa mazingira ya Tanzania unadakwa ndani ya siku mbili. Dealer wangu nilimuuliza kama naweza kumtumia hela yetu ya madafu ili afyatue mamilioni akadai gharama ya kuzitengeneza na kuzisafirisha inazidi thamani halisi ya pesa yetu, labda nimtumie hela za majrani zetu pale Isidingo, dah!

Kilichofuata nikaformat kopo langu maana nilijua nawindwa tu na kuamua kulima mpunga na kuishi maskini kwa amani!
Noma sana!
 
Niwanong'oneze kasiri wajameni,hela OG wanafyatuaga waarabu.Hawa watu msiwaone hivi mkadhani ni biashara tu halali,kalaghabaho.Kuna msiri wangu alininyetisha kuwa noti 1 ya elfu kumi inazaa nyenzie 2 na hivyo noti OG za namba moja huwa 3.Wanachokifanya,wanaengeneer wao yupo kwa madiba huko tena ni mbongo huwa wanamleta bongo halafu kila mtu anakuwa ameandaa mtaji wake let say 100m ili apate 300m.Nasikia liquid ya kuzalishia huwa inapatikana GERMANY na mashine zake.Cha ajabu walikuja kumdhulumu malipo yule engeneer wao ndo akaamua kutoboa kasiri hako na akaapa kutorudi tena bongo kwa kazi ya hao majamaa.
 
Niwanong'oneze kasiri wajameni,hela OG wanafyatuaga waarabu.Hawa watu msiwaone hivi mkadhani ni biashara tu halali,kalaghabaho.Kuna msiri wangu alininyetisha kuwa noti 1 ya elfu kumi inazaa nyenzie 2 na hivyo noti OG za namba moja huwa 3.Wanachokifanya,wanaengeneer wao yupo kwa madiba huko tena ni mbongo huwa wanamleta bongo halafu kila mtu anakuwa ameandaa mtaji wake let say 100m ili apate 300m.Nasikia liquid ya kuzalishia huwa inapatikana GERMANY na mashine zake.Cha ajabu walikuja kumdhulumu malipo yule engeneer wao ndo akaamua kutoboa kasiri hako na akaapa kutorudi tena bongo kwa kazi ya hao majamaa.
Hii hatari Sana ....

Basi ndio maana kwasasa zinatoka Kenya hapo. Milioni moja inauzwa kwa laki tatu tu.....
 
Back
Top Bottom