MOSHI: Mwanafunzi ajiua kutokana na mshtuko wa kifo cha mama yake


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,463
Likes
54,055
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,463 54,055 280
Mwanafunzi wa darasa la sita katika shule ya msingi ya Kakoleni wilayani hapa mkoani Kilimanjaro, Khalid Shaban (14),amefariki dunia baada ya kujinyonga kwa kutumia mkanda wa suruali akiwa chumbani kwake

Inadaiwa Shaban amejiua kutokana na mshtuko wa kifo cha mama yake mzazi aliyefariki siku chache zilizopita

Katika tukio hilo lililovuta hisia za watu wengi lilitokea Novemba 28 mwaka huu, saa 7.00 mchana katika eneo la kata ya Mabogini, Moshi.

Akizungumza na gazeti hii leo (Jumanne) Diwani wa Kata hiyo, Emmanuel Mzava, amesema baada ya mama mzazi wa Mwanafunzi kuanza kuugua mtoto huyo alikata tamaa na kusema kuwa mama yake hataweza kupona tena

Mzava amesema baada ya muda mfupi mama wa kijana huyo alifariki dunia, alipofariki afya ya Shaban ilianza kudhoofika kutokana na kifo cha mama yake

"... Alipoteza matumaini na kwamba hawezi kuendelea tena kuishi bila ya mama yake,"amesema Mzava


Chanzo: Mwananchi
 
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,032
Likes
438
Points
180
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,032 438 180
jamen tuonyeshe upendo wa kweli kwenye familia zetu,,,tusibaguane tubebane na kusameheane kweli,,,,aliona hana msaada mwingine ila angepata upendo sidhani kama yangetokea,,,.....rajun
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,262
Likes
55,155
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,262 55,155 280
Sasa kwanini hawakumpeleka mapema kwa wataalamu wa ushauri nasaha
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
Ndugu jamaa na marafiki hawakuwa karibu na familia
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,463
Likes
54,055
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,463 54,055 280
jamen tuonyeshe upendo wa kweli kwenye familia zetu,,,tusibaguane tubebane na kusameheane kweli,,,,aliona hana msaada mwingine ila angepata upendo sidhani kama yangetokea,,,.....rajun
Bila shaka alikosa mtu wa kumfariji kwa mazito yaliyompata

Mungu amsamehe..!
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,762
Likes
4,015
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,762 4,015 280
Daah bado dogo kabisa!,mwenyezi amlaze pema....Inshallah.
 
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
2,322
Likes
1,563
Points
280
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
2,322 1,563 280
Mwanafunzi wa darasa la sita katika shule ya msingi ya Kakoleni wilayani hapa mkoani Kilimanjaro, Khalid Shaban (14),amefariki dunia baada ya kujinyonga kwa kutumia mkanda wa suruali akiwa chumbani kwake

Inadaiwa Shaban amejiua kutokana na mshtuko wa kifo cha mama yake mzazi aliyefariki siku chache zilizopita

Katika tukio hilo lililovuta hisia za watu wengi lilitokea Novemba 28 mwaka huu, saa 7.00 mchana katika eneo la kata ya Mabogini, Moshi.

Akizungumza na gazeti hii leo (Jumanne) Diwani wa Kata hiyo, Emmanuel Mzava, amesema baada ya mama mzazi wa Mwanafunzi kuanza kuugua mtoto huyo alikata tamaa na kusema kuwa mama yake hataweza kupona tena

Mzava amesema baada ya muda mfupi mama wa kijana huyo alifariki dunia, alipofariki afya ya Shaban ilianza kudhoofika kutokana na kifo cha mama yake

"... Alipoteza matumaini na kwamba hawezi kuendelea tena kuishi bila ya mama yake,"amesema Mzava


Chanzo: Mwananchi
Very sad. R.I.P
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,276
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,276 280
jamen tuonyeshe upendo wa kweli kwenye familia zetu,,,tusibaguane tubebane na kusameheane kweli,,,,aliona hana msaada mwingine ila angepata upendo sidhani kama yangetokea,,,.....rajun
Kweli kiongozi,angetokea mwenye upendo kwenye hiyo familia akamfariji kweli kweli asingejinyonga.R.I.P kijana
 
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
631
Likes
843
Points
180
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
631 843 180
Mwanafunzi wa darasa la sita katika shule ya msingi ya Kaloleni wilayani hapa mkoani Kilimanjaro, Khalid Shaban (14), amefariki dunia baada ya kujinyonga kwa kutumia mkanda wa suruali akiwa chumbani kwake.

Inadaiwa Shaban amejiua kutokana na mshtuko wa kifo cha mama yake mzazi aliyefariki siku chache zilizopita.

Katika tukio hilo lililiovuta hisia za watu wengi lilitokea Novemba 28, mwaka huu, saa 7.00 mchana katika eneo la kata ya Mabogini, Moshi.

Akizungumza na gazeti hili leo (Jumanne), Diwani wa kata hiyo, Emmanuel Mzava amesema baada ya mama mzazi wa mwanafunzi kuanza kuugua mtoto huyo alikata tamaa na kusema kuwa mama yake hataweza kupona tena.

Mzava amesema baada ya muda mfupi mama wa kijana huyo alifariki dunia. Alipofariki afya ya Shaban ilianza kudhoofika kutokana na kifo cha mama yake.

“…Alipoteza matumaini na kwamba hawezi kuendelea tena kuishi bila ya mama yake,”amesema Mzava.

Kaimu Kamanda wa polisi mkoani hapa Koka Moita, amesema mwanafunzi huyo alijinyonga kwa kutumia mkanda wa suruali wa ngozi ambapo aliufunga mkanda huo kwenye dirisha la chumbani kwake na kujinyonga hadi kufa.

“Mpaka sasa hakuna anayejua chanzo cha kujinyonga kwa mwanafunzi huyo wala hakuna ujumbe wowote alioacha, hii imefanya kifo chake kiwe na utata maana hakuna mtu anayejua chochote,”amesema Kaimu Kamanda Moita.

Moita amesema mwili wa marehemu umehifadhiwa katika hospitali ya mkoa ya Mawenzi kwa uchunguzi.

Chanzo: Mwananchi
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,149
Likes
9,981
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,149 9,981 280
Kumpoteza mama ni pigo kubwa sana duniani, hakuna wakuziba pengo la mama dunia hii.
*poleni sana wafiwa kwa misiba miwili
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,766
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,766 280
Daaaah very sad.......

Ila kiukweli Mama uwa anauma kuliko mzazi yeyote.......

Yawezeka amejiuliza maswali mengi kuwa ataishi vipi bila mama ukizingatia bado mtoto Mdogo?..........

R.I.P........
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,767
Likes
8,177
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,767 8,177 280
Very sad indeed
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,205
Likes
6,001
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,205 6,001 280
Mtutukane humu kwenye mitandao, mtupe majina ya ajabu lakini mama ni mama. Hao mnaowaona madada poa wengi wana watoto wanafanya hivyo siyo kupenda ila wameterekezwa na kazi wanazofanya za official hazilipi inabidi waongezee ili walishe watotowao na bibi wa watoto. Siku hizi wanaume hakuna anayemjali mama yake mnawajali mababy na ndugu wa wake zenu ni watoto wa kike tu na do wanatunza familia hivyo mtoto alijua kuwa mwisho wa maisha yake ndo huo.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Mtutukane humu kwenye mitandao, mtupe majina ya ajabu lakini mama ni mama. Hao mnaowaona madada poa wengi wana watoto wanafanya hivyo siyo kupenda ila wameterekezwa na kazi wanazofanya za official hazilipi inabidi waongezee ili walishe watotowao na bibi wa watoto. Siku hizi wanaume hakuna anayemjali mama yake mnawajali mababy na ndugu wa wake zenu ni watoto wa kike tu na do wanatunza familia hivyo mtoto alijua kuwa mwisho wa maisha yake ndo huo.
wanaume wana dhambi sana waache tu .MoTO WA MILELE UNAWAHUSU
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742