MOSHI: Mwaka wa 20 sasa tunakunywa maji yasiyochemshwa na hatuumwi matumbo


Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
15,883
Points
2,000
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
15,883 2,000
Sema Moshi wanamaji Safi, lakini ukiweka hoja ya kuchemsha maji Mkuu kaa ujue watanzania wengi wanakunywa maji yasiyochemshwa na afya wako fiti tu. Watu wengi Hawana utaratibu wa kuchemsha maji Wa kwanza mimi apa.
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
15,883
Points
2,000
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
15,883 2,000
Good for you. Ila nenda kanywe yale ya bomba pale mjini moro halafu uje utupe mrejesho.
Mimi Mkuu nayanywa fresh tu, huku Vijijini tunakunywa maji yanachezewa na Wadudu unaona churaa yulee hauumwi wala nini.
 
palsa

palsa

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
966
Points
1,000
palsa

palsa

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
966 1,000
nimesoma moshi 6 years sijawahi kuchemsha maji
 
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,934
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,934 2,000
Sidhani kama ni kweli ww ni mkazi wa Kilimanjaro. wewe una ujinga mwingi sana kichwani.
Sidhani kama ni kweli ww ni mkazi wa Kilimanjaro. wewe una ujinga mwingi sana kichwani.
Yaani wewe unayeishi huko Matindigani ndo mjinga wa hali ya juu. Ujinga wako umepevuka.
 
moudgulf

moudgulf

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
48,894
Points
2,000
Age
49
moudgulf

moudgulf

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
48,894 2,000
Hivi yale meno yenu yaliyochafuka yamesababishwa na kitu gani? Nikionaga yale meno huwa nayaogopa maji ya Kilimanjaro. Meno yenu yanaharibu muonekano wenu. Poleni kwa maji yenye magadi
 
Gideone

Gideone

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
511
Points
1,000
Gideone

Gideone

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2017
511 1,000
Sijawahi kuchemsha maji popote pale Tanzania nikaapo , Nakwepa maji ya Arusha kwa ajili tu ya madini yaliyomo ila the rest ni mimi na kikombe bombani nakunywa sijawahi kuumwa typhoid
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,525
Points
2,000
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,525 2,000
nimesoma moshi 6 years sijawahi kuchemsha maji
Umenikumbusha ata mimi miaka sita ila yale maji ni ya baridi kinoma ukitoka dar ukaenda kuyaoga unaweza kuzirai kwa kweli.
 
LG smart

LG smart

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2018
Messages
204
Points
500
LG smart

LG smart

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2018
204 500
Yaani wewe unayeishi huko Matindigani ndo mjinga wa hali ya juu. Ujinga wako umepevuka.
We thubutu yako, Unachokiandikaga hapa jukwaani tu huwa kinadhihilisha wewe ni mtu wa namna gani. Narudia tena.
UNA UJINGA MWINGI SANA KICHWANI.
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,810
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,810 2,000
Moshi raha sana kwa upande wa huduma ya maji safi sa salama. Hata chakula tu kinapatikana sana na kwa bei nafuu mno.

Kuna skimu nyingi sana za umwagiliaji kwa ajili ya mazao ya mbogamboga na matundo. Heko wanaMoshi.

Tuje upande wa maji.

Sijawahi kusikia mtu anachemsha maji ya kunywa mjini Moshi. Maji yake ni safi sana na salama. Ya baridi toka theluji ya mlima Kilimanjaro. Ukinywa kweli unataste kitu kizuri sana. Ni maji matamu sana.

Tunagida maji toka kwenye tap moja kwa moja matumboni lakini hatuumwi matumbo sisi. Maji ni safi sana.

Asante MUWASA!
Hongereni

Nchi moja, various standards, kwanini miji mingine hawajifunzi toka Moshi? hata kufagia mitaa tu wameshindwa, come on!! go to Moshi and learn
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
Hata sio MUWASA mkuu... Moshi na kilimanjaro kwa ujumla imebarikiwa na mwenyezi Mungu...

Kwanza ni mji msafi kuliko yote africa pili ni mji pekee wenye benki nyingi...

Tatu ni mji ambao watu wake wameelimika sana na wanajali umoja na biashara!!

Nne ni mji pekee ambao watu wanafagia mpaka shambani...

Naweza nikawa sijivunii kuwa mtanzania hasa kwa haya mambo ya awamu hii ila nnajivunia sana kuwa mkazi wa kilimanjaro/Moshi.

Kaskazini oyeeeeeee!!!
Hoyee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Remmygius

Remmygius

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
198
Points
225
Remmygius

Remmygius

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
198 225
Watu wa moshi bhana....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Raha ya sifa usifiwe shekheee
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top