MOSHI: Mwaka wa 20 sasa tunakunywa maji yasiyochemshwa na hatuumwi matumbo


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,934
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,934 2,000
Moshi raha sana kwa upande wa huduma ya maji safi sa salama. Hata chakula tu kinapatikana sana na kwa bei nafuu mno.

Kuna skimu nyingi sana za umwagiliaji kwa ajili ya mazao ya mbogamboga na matundo. Heko wanaMoshi.

Tuje upande wa maji.

Sijawahi kusikia mtu anachemsha maji ya kunywa mjini Moshi. Maji yake ni safi sana na salama. Ya baridi toka theluji ya mlima Kilimanjaro. Ukinywa kweli unataste kitu kizuri sana. Ni maji matamu sana.

Tunagida maji toka kwenye tap moja kwa moja matumboni lakini hatuumwi matumbo sisi. Maji ni safi sana.

Asante MUWASA!
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,223
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,223 2,000
Hata sio MUWASA mkuu... Moshi na kilimanjaro kwa ujumla imebarikiwa na mwenyezi Mungu...

Kwanza ni mji msafi kuliko yote africa pili ni mji pekee wenye benki nyingi...

Tatu ni mji ambao watu wake wameelimika sana na wanajali umoja na biashara!!

Nne ni mji pekee ambao watu wanafagia mpaka shambani...

Naweza nikawa sijivunii kuwa mtanzania hasa kwa haya mambo ya awamu hii ila nnajivunia sana kuwa mkazi wa kilimanjaro/Moshi.

Kaskazini oyeeeeeee!!!
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
8,215
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
8,215 2,000
Nmelazwa kcmc Jana ndo nmetoka na ilikua case ya tumbo
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
71,510
Points
2,000
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
71,510 2,000
MAJI YA MOSHI NI 'SALAMA' KULIKO MAHALI PENGINE HAPA TZ..
unakunywa peke yako ila unatumia wingi wa tunakunywa nenda pale mawenzi kachukue data pale mawenzi au KCMC na uje na data sio nadharia
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,223
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,223 2,000
unakunywa peke yako ila unatumia wingi wa tunakunywa nenda pale mawenzi kachukue data pale mawenzi au KCMC na uje na data sio nadharia
Niliumwa typhoid kwa mara ya kwanza maishan mwangu nikiwa morogoro!! Sijawahi kuumwa nikiwa moshi!!

Nikiwa moshi huwaga sichemshi maji, nachukua jagi langu naenda kwenye bomba nachota maji nakunywa...
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,247
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,247 2,000
Kuna mtu moshi anatoa maji kwenye kisima anapack kwenye packages vizuri na kwenda kuuza kwenye hoteil yake arusha.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
71,510
Points
2,000
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
71,510 2,000
Nmelazwa kcmc Jana ndo nmetoka na ilikua case ya tumbo
sio maji..angalia vyakula vingine au unapohifadhia maji yako. lakini yale yanayotoka 'dairekti' bombani ni masafi sana
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,906
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,906 2,000
unakunywa peke yako ila unatumia wingi wa tunakunywa nenda pale mawenzi kachukue data pale mawenzi au KCMC na uje na data sio nadharia
Mkuu maji ya bomba ya moshi ni safi na salama.
 
donga

donga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,105
Points
2,000
donga

donga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,105 2,000
Nikiwa moshi huwaga sichemshi maji, nachukua jagi langu naenda kwenye bomba nachota maji nakunywa...
sawa unajua kuwa wanaweka dawa kwenye matanki ya maji so usiseme nakunya siumwi maji ni salama
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,223
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,223 2,000
sawa unajua kuwa wanaweka dawa kwenye matanki ya maji so usiseme nakunya siumwi maji ni salama
Sio kila sehem tunatumia maji ya muwasa mkuu... Wengine tunachota chemchem, mtoni na kwenye visima vya watu binafsi!!
 
LG smart

LG smart

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2018
Messages
204
Points
500
LG smart

LG smart

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2018
204 500
Sidhani kama ni kweli ww ni mkazi wa Kilimanjaro. wewe una ujinga mwingi sana kichwani.
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,906
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,906 2,000
Niliumwa typhoid kwa mara ya kwanza maishan mwangu nikiwa morogoro!! Sijawahi kuumwa nikiwa moshi!!

Nikiwa moshi huwaga sichemshi maji, nachukua jagi langu naenda kwenye bomba nachota maji nakunywa...
Mara ya kwanza nimetoka Dar, nilipofika Moshi nahangaika kuchemsha maji ya kunywa.., wenyeji walinicheka sana. Baadaye nilipokutana na mkemia mmoja mfanyakazi katika maabara ya maji Muwasa ndio akanidhibitishia kuwa maji ya bomba ya moshi ni safi na salama kwa kunywa.
Tokea siku hiyo ni mwendo wa ku download tu maji bombani
 
L

lolipo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
746
Points
1,000
L

lolipo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
746 1,000
Moshi raha sana kwa upande wa huduma ya maji safi sa salama. Hata chakula tu kinapatikana sana na kwa bei nafuu mno. Kuna skimu nyingi sana za umwagiliaji kwa ajili ya mazao ya mbogamboga na matundo. Heko wanaMoshi!

Tuje upande wa maji.

Sijawahi kusikia mtu anachemsha maji ya kunywa mjini Moshi. Maji yake ni safi sana na salama. Ya baridii toka theluji ya mlima Kilimanjaro. Ukinywa kweli unataste kitu kizuri sana. Ni maji matamu sana.

Tunagida maji toka kwenye tap moja kwa moja matumboni lakini hatuumwagi matumbo sisi. Maji ni safi sana.

Asante MUWSA!
Nani kakwambia ukinywa maji yasiyoechemshwa unaumwa matumbo?
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
27,364
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
27,364 2,000
Watu wa Humu bwana mnapromo za ajabu ajabu ...""" nimeishi moro goro "" sehemu kubwa ya watu wa milimani wanakunywa Maji ya MTO "" haya chemshwi "" wla kuchujwa " na pia hauwezi kusikia wakiumwa tumbo kama msemavyo ...binafsi nimekunywa sana hayo Maji "" na mpaka nafikia umri huu sijawahi kuumwa typhoid......
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,906
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,906 2,000
Watu wa Humu bwana mnapromo za ajabu ajabu ...""" nimeishi moro goro "" sehemu kubwa ya watu wa milimani wanakunywa Maji ya MTO "" haya chemshwi "" wla kuchujwa " na pia hauwezi kusikia wakiumwa tumbo kama msemavyo ...binafsi nimekunywa sana hayo Maji "" na mpaka nafikia umri huu sijawahi kuumwa typhoid......
Good for you. Ila nenda kanywe yale ya bomba pale mjini moro halafu uje utupe mrejesho.
 
donga

donga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,105
Points
2,000
donga

donga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,105 2,000
Sio kila sehem tunatumia maji ya muwasa mkuu... Wengine tunachota chemchem, mtoni na kwenye visima vya watu binafsi!!
sema umezaliwa kibosho umekulia maraangu ujawai toka nje ya moshi ivi kati ya mbeya na moshi wap chakula bei rahis? pili kunywa maji yasiyochemshwa na kutokuumwa inategemeana na kinga ya mtu na conamination ya maji yenyewe ndio aana nikakwambia nenda KCMC na mawezi hospital kaangalie data ukikuta hakuna data za kuumwa matumbo kama typhoid ndio uje na uzi
 

Forum statistics

Threads 1,285,036
Members 494,423
Posts 30,847,904
Top