Morogoro: Wafanyakazi 2000 wa kiwanda cha kutengeneza nguo cha 21 Century wagoma


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,037
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,037 280
goma.png

Morogoro wamegoma kufanya kazi kwa zaidi ya saa nne wakishinikiza kulipwa mishahara yao huku baadhi yao zaidi ya 500 wa idara ya ushonaji wakigoma kwa zaidi ya saa sita wakishinikiza kuondolewa mkuu wa idara hiyo aliyefahamika kwa jina moja la crishna wakidai kuwa pamoja na manyanyaso mengi anayowafanyia amekuwa akiwakata mishahara yao bila utaratibu huku wakilalamikia kulipwa mshahara ndogo wa shilingi laki moja tu kwa mwezi.

Ni sauti za wafanyakazi wa kiwanda hicho waliogoma kushinikiza uongozi wa kiwanda kutimiza mahitaji yao ambapo pamoja na kero nyingi walizonazo wameiomba serikali kuingilia kati ili waweze kufanya kazi kwa amani.

Hata hivyo wafanyakazi hao wanatupia lawama uongozi wa kiwanda kuwa na tabia ya kuwafukuza wafanyakazi wanao onekana kuwa mbele kudai haki zao.


ITV
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,021
Likes
14,833
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,021 14,833 280
Laki 1 kwa mwezi afu Kuna wajinga wanakataa 250
 

Forum statistics

Threads 1,214,120
Members 462,499
Posts 28,501,907