Morogoro: Kakakuona atabiri neema. DC awataka wakulima wafuate sheria za kilimo

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,266
2,000
Mnyama Kakakuona ameonekana Wami Sokoine, Wilaya ya Mvomero Mkoani Morogoro ambapo viongozi wa kimila na kidini walimtumia ili aweze kutabiri hali ya mwaka huu.

Walimuwekea zana za kimila, zana za umeme na vifaa vingine ambapo alipita kati ya unga na maziwa hali iliyoonekana kuwa ishara ya neema kwa mwaka 2021.

Mkuu wa Wilaya ya Mvomero, Albinus Mgonya amesema mbali na imani kuwa msimu utakuwa mzuri, amewataka wananchi wazingatie kilimo bora kwa kuzingatia sheria za kilimo.
 

3 Angels message

JF-Expert Member
Aug 3, 2017
3,331
2,000
....ambapo viongozi wa kimila na kidini walimtumia ili aweze kutabiri

Viongozi wa kidini nao ha ha ha hawapo sawa hao hao ni wala sadaka tu

Ila mpk leo bado tunamsubiri huyo mnyama kweli
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
5,384
2,000
Katika dunia hii ya sayansi bado kuna misukule inaamini hawa wadudu eti wanaleta neema .DC mzima na kadegree kake ametoka ofisini anakimbilia kumuona mdudu eti atabiri na kuacha wanasayansi wenye utafiti


USSR
Ndiyo tabia zenu mataga
Mnaamini bila ushirikina hamtoboi uchaguz hadi Mambo ya maisha mnategemea dadakuona siku hiyo ameonaje
 

Samwel Patrice

New Member
Jul 20, 2016
2
45
Mnyama Kakakuona ameonekana Wami Sokoine, Wilaya ya Mvomero Mkoani Morogoro ambapo viongozi wa kimila na kidini walimtumia ili aweze kutabiri hali ya mwaka huu.

Walimuwekea zana za kimila, zana za umeme na vifaa vingine ambapo alipita kati ya unga na maziwa hali iliyoonekana kuwa ishara ya neema kwa mwaka 2021.

Mkuu wa Wilaya ya Mvomero, Albinus Mgonya amesema mbali na imani kuwa msimu utakuwa mzuri, amewataka wananchi wazingatie kilimo bora kwa kuzingatia sheria za kilimo.
😊
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
58,635
2,000
Mnyama Kakakuona ameonekana Wami Sokoine, Wilaya ya Mvomero Mkoani Morogoro ambapo viongozi wa kimila na kidini walimtumia ili aweze kutabiri hali ya mwaka huu.

Walimuwekea zana za kimila, zana za umeme na vifaa vingine ambapo alipita kati ya unga na maziwa hali iliyoonekana kuwa ishara ya neema kwa mwaka 2021.

Mkuu wa Wilaya ya Mvomero, Albinus Mgonya amesema mbali na imani kuwa msimu utakuwa mzuri, amewataka wananchi wazingatie kilimo bora kwa kuzingatia sheria za kilimo.
Nchi ya ajabu sana hii, inaongozwa na kakakuona😂🤣😂😲😲
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,303
2,000
Moro kakakuona wengi sana. Niwahi muona hapo hospitali ya mkoa. Wazee wa siku hizi hawana umila wowote, wapigaji tu.
Ni kweli kabisa, tulikuwa site 1 hapo mjini, kwa siku hiyo 1, vijana wakisafisha, tuliona kobe mdogo, nyoka kifutu mkubwa, khanga, na nyoka black mamba...nikasitisha zoezi, wakamwaga mafuta na kupiga moto, wangeendelea labda wangekuta na kakakuona!

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom