Uchaguzi 2020 Morogoro: Devotha Minja amewasilisha fomu bila picha kitendo kinachomnyima sifa ya kuwa Mgombea

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,804
12,224
Wakati tunalaumu Tume ya Uchaguzi kuna makosa ambayo yanaepukika kama hili la Devota Minja ni makosa ya Kitoto yanayofanywa na aliyekua Mbunge.

CHADEMA mchunguzeni huyu kuna viashiria vya Rushwa iliyopelekea kujaza Form hovyo pasipo kuambatanisha viambatanisho muhimu kama Picha.

Unaenda Kugombea Nafasi kubwa kama hiyo lakini Form yako hata kuikagua unashindwa?

Picha za Form zimeambatanishwa hapa chini kwa marejeo.

577E4B82-0AC9-4AB3-9403-FF5A1946339C.jpeg
7AAB0755-9A93-4D1E-A5F3-5DD7BF94409F.jpeg
 
Hilo nafasi ya jimbo la uchaguzi mbona kama mmefutafuta? Hapo mjini ni vilaza kwa hiyo mpaka hata wagombea wengine waenguliwe?
 
Unajua watu wengi hawajui sababu ya vigezo vya kugombea ni lazima ujue kusoma na kuandika..SASA usipojaza fomu vizuri Kwa kufata maelezo yaliyoandikwa Kwa Kiswahili tafsiri yake inakua kwamba hujui kusoma au kuandika au vyote Kwa pamoja.
 
Hamna mahali paliposema kuwa picha ibandikwe kwenye fomu. Mara nyingi unapotakiwa kubandika picha kwenye fomu kunakuwa na kiboksi cha kuonyesha mahali pa kuibandika picha hiyo. Kwa hali hii picha zinaweza kuwasilishwa peke yake au hata kubandikwa nyuma ya fomu.

Amandla...

Na angebandika picha wangesema ameharibu fomu maana ameweka picha sehemu isiyostahiki.

CCM Mpya waoga sana, hawakosi visingizio.
 
Ni ujinga wa kiwango cha juu kuliko. Mgombea anapowasilisha fomu kwani hakuna chech list, wanakaa pamoja na msimamizi na kama kuna kitu kimepungua anaambiwa? Kwa nini wanafanya kama ni uchaguzi wa kutegeana.

Chadema wanasahau ya muhimu.. wanapoteza muda kutunga matukio.. safi sana..

Hawajifunzi na watajiju..

Magufuli 2020 💯
 
Back
Top Bottom