More pictures of Two Rivers Mall..largest mall in SS Africa outside S.A

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
UONGO NI KUSEMA WEWE UNA AKILI TIMAMU....go to school
Nadhani wewe ni mgeni na mimi. Waulize jamaa zako.

Au unadhani sisi hatuijui nairobi. Au ndio kukosa exposure ndio kinakusumbua. Au ulimbukeni umekukaa kichwani? Wewe unaposema Mlimani City inamilikiwa na kampuni la kenya unaijua mlimani city au unajishaua tu. Wewe ongelea issue za kwenu utoe maelezo sio kuingilia issue za TZ ambazo huzijui.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom