More Money, More Problems - Ushindi wa Bilion 50 ulivyosababisha kifo chake

kifinga

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
4,931
2,000
wanaopataga hizi bahati nasibu wote huishia pabaya either pesa iishe au auwawe huwa naangalia ID extra azam TV hizi cases
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
6,157
2,000
wanaopataga hizi bahati nasibu wote huishia pabaya either pesa iishe au auwawe huwa naangalia ID extra azam TV hizi cases
Hiyo ndiyo my favourite TV program sema toka niwe na familia wanatazama mitamthlia nimeacha tazama, nimeahimia kwa thoughty2 Youtube kupata maarifa mchanganyiko.
 

kikiboxer

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
1,342
2,000
Kwahiyo walitaka awape pesa kiasi gani, zilizokuwa mfukoni kwake au zilizokuwa benki? Na angewapje sasa hizo za benki? Mbona hawana akili? Na kwa kumuua ndio wamepata pesa? Au walitaka dada yake arithi pesa baada ya yeye kifa?
Wafuate jela kawaulize mkuu.
Hayo maswali huyo mleta uzi hawezi kukujibu.
 

kikiboxer

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
1,342
2,000
Nimekusoma Mkuu nimekiona hicho kipande cha mwisho! Kweli pesa yako mwenyewe ndiyo inakua hivivi! Jamani tukiwa na pesa tunatakiwa tuwe wapole sana,Kama vile hakuna jipya ili tuishi kwa amani!!
Haiwezekani kupata pesa na kubaki mpole au kama hakijatokea kitu.

Lazima utabadilika tu kuendana na pesa zako.

Utabadilisha makazi unapoishi gari unayoendesha, shoppig n.k
 

kifinga

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
4,931
2,000
Hiyo ndiyo my favourite TV program sema toka niwe na familia wanatazama mitamthlia nimeacha tazama, nimeahimia kwa thoughty2 Youtube kupata maarifa mchanganyiko
Nunua tv nyingine mkuu iweke chumbani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom