Monica Ngenzi Mbega atangaza rasmi kutetea kiti chake cha ubunge


mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,687
Likes
1,348
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,687 1,348 280
Jana Mheshimiwa mkuu wa mkoa wa kilimanjaro na mbunge wa Iringa mjini kaweka wazi nia yake ya kutetea jimbo lake, Mama huyu ambaye hakubaliki sana kwenye jimbo lake kiasi cha watu kuamini kuwa hupita kiccm jana ametangaza kuwa anagombea tena.
Akiongea kwa kujisifu eti kuwa ukuu wa mkoa alioupata ndio mafanikio na ni kitu cha kujivunia kwa wananchi wa Iringa kwa kuwa wao kumchagua kwake kumemfanya aonekane na rais na kupewa nafasi hiyo ya ukuu wa mkoa. amerbainisha msimamo wake jana kwenye mkutano ulioandaliwa na taasisi ya ISICO kati yake na wnanchi.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
kaumia huyo.... labda "mfumo" umbebe
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Afadhali amenikumbusha huyu ndio top katika list yangu ya wabunge ambao asilani sitaki wakanyage mjengoni!
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
22
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 22 135
wanyalukolo naombeni data zake naona tu mmemponda sana!mie nipo kutali na mtazamo wangu ulikuwa tofauti yaani nilimwamini na kuona mchapa kazi sana!na nimekuwa nikimsikia kama mkuu wa mkoa kilimanjaro!plz tunaomba explanation zaidi juu ya utendaji wake!na mtazamo wa wananchi je asilimia ngapi watamtosa na ngapi wanamkubali!
 
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
1,456
Likes
6
Points
135
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
1,456 6 135
Anatimiza haki yake, na wapiga kura nao watimize haki yao kama atapitishwa katika kura ya maoni ya chama chake (CCM). Hongera sana kuweka wazi.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Mama huyu ambaye hakubaliki sana kwenye jimbo lake kiasi cha watu kuamini kuwa hupita kiccm
Mkuu hebu fafanua hapo kupita KICCM ndiyo kupitaje? na je hii ina athari gani kwa wananchi wasiomkubali?. Maana hapa tuelewane mapema kuwa njia yoyote isiyo ya kuchaguliwa kihalali na wananchi ni CRIMINAL act which needs to be stoped. Tulisihalalishe misamiati ya uvunjaji wa sheria, siku wananchi wakichoka patakuwa hapatoshi
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,283
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,283 61 145
Jana Mheshimiwa mkuu wa mkoa wa kilimanjaro na mbunge wa Iringa mjini kaweka wazi nia yake ya kutetea jimbo lake, Mama huyu ambaye hakubaliki sana kwenye jimbo lake kiasi cha watu kuamini kuwa hupita kiccm jana ametangaza kuwa anagombea tena.
Akiongea kwa kujisifu eti kuwa ukuu wa mkoa alioupata ndio mafanikio na ni kitu cha kujivunia kwa wananchi wa Iringa kwa kuwa wao kumchagua kwake kumemfanya aonekane na rais na kupewa nafasi hiyo ya ukuu wa mkoa. amerbainisha msimamo wake jana kwenye mkutano ulioandaliwa na taasisi ya ISICO kati yake na wnanchi.
hakubaliki vipi? au ndiyo kampeni zimeanza?
hii ni unfair judgement, labda kama ungekuja na kautafiti na ukatoa statistics hapa. otherwise sie wengine tunaona umetumwa na umelipwa kufanya hivyo
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,303
Likes
1,775
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,303 1,775 280
Jana Mheshimiwa mkuu wa mkoa wa kilimanjaro na mbunge wa Iringa mjini kaweka wazi nia yake ya kutetea jimbo lake, Mama huyu ambaye hakubaliki sana kwenye jimbo lake kiasi cha watu kuamini kuwa hupita kiccm jana ametangaza kuwa anagombea tena.
Akiongea kwa kujisifu eti kuwa ukuu wa mkoa alioupata ndio mafanikio na ni kitu cha kujivunia kwa wananchi wa Iringa kwa kuwa wao kumchagua kwake kumemfanya aonekane na rais na kupewa nafasi hiyo ya ukuu wa mkoa. amerbainisha msimamo wake jana kwenye mkutano ulioandaliwa na taasisi ya ISICO kati yake na wnanchi.
siasa za bongo bana,huku mkuu wa mkoa kilimanjaro,huku mbunge wa iringa mjini,yaani hata haieleweki,mmh nimemkumbuka kajaajaa hivi kibantu haswa,na ni mama wa kimjinimjini,kubebwa muhimu hata ningekua mimi ningempendelea potelea karibu.
 
D

Donrich

Senior Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
106
Likes
1
Points
33
D

Donrich

Senior Member
Joined Aug 27, 2009
106 1 33
Mnyikungu tunashukuru sana kwa taarifa,..ukweli huyu Mama Mbega anatakiwa kupumzika sasa,maana sijaona michango yake bungeni ambayo ina reflect maendeleo ya manispaa ya Iringa,mie sielewi ni kwa nini pia mtu apewe ukuu wa mkoa wakati huohuo ni mwakilishi wa wananchi,tena ni mikoa miwili tofauti kabisa(kusini na kaskazini),atasikiliza saa ngapi matatizo ya wananchi anaowawakilisha,...Nene mbifile sana,wi dada mukwe,...ye tufwe tufwale suruali.
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
siasa za bongo bana,huku mkuu wa mkoa kilimanjaro,huku mbunge wa iringa mjini,yaani hata haieleweki,mmh nimemkumbuka kajaajaa hivi kibantu haswa,na ni mama wa kimjinimjini,kubebwa muhimu hata ningekua mimi ningempendelea potelea karibu.
Aaah, wapi. Mbona ka-portable kwa sana wala hana shepu ya kibantubantu.
 
M

MAJANI YA KUNDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
213
Likes
0
Points
33
M

MAJANI YA KUNDE

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
213 0 33
Kamwene wanyalukolo,Mosi,kimsingi mimi binafsi nakubaliana na hoja ya sisi kama wapigakura tunahitaji mbunge msemaji bungeni ,hatuhitaji wawakilishi wanaokwenda kulala mjengoni,Pili,toka tumemchagua Mhe-Mbega sijawahi kumsikia hata kuchekesha tu bunge maana inawezekana hana hoja zamsingi zinazowasumbua wapiga kura wake lakini hata kuongolea namna gani jimbo lake linapambania kama si kuondoa maambukizi ya ukimwi basi hata kupunguza wapi kimya,Tatu nadhani kama kazi kishapata ya ukuu wamkoa aliache jimbo lipate mwakilishi anaetoka Iringa mjini anaeishi kila siku pale anaezifahamu nakizielewa shida na kero za wanairinga .nawaambia wanyalukoro "mlampela muhuma kudasi inyi"imekuwa kawaida ya wapita njia kujifanya wanauchungu na maisha yenu kumbe wanataka kupatia daraja tu.
Hongera Mhe Mbega kuwa RC Tuachie jimbo letu tumpate mgombeamwenye mapenzi ya kweli ya kuwatetea wanyaluu.Mwisho Serikali inapaswa kuangalia kama wananchi ambao ndio wapiga kura wanapompa madaraka mtu ni vyema akachwa awatumikie hao wapigakura wake na si kumpa madaraka mengine yanayomfanya ahame jimboni kwake na kuwa mbali na wapiga kura wake.Labda serikali ituambie hakuna watu waliona uwezo zaidi ya wabunge basi tufunge vyuo vya Uongozi na Utawala kama IDM na vyuo vingine kwani havina maana.ili kupata ufanisi bora ifike mahala Professional zichikuwe nafasi yake.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,303
Likes
1,775
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,303 1,775 280
Aaah, wapi. Mbona ka-portable kwa sana wala hana shepu ya kibantubantu.
mzee kibantu sio lazima liwe boonge na limejazia,i mean ana kaumbo kazuri lazima awe promoted.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,853
Likes
858
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,853 858 280
Hana maadili alifanya madudu alipokuwa waziri pale hazina yaliyosababisha kuondolewa kwake!!!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
Am i missing something? Ni Mkuu wa Mkoa na ni mbunge at the same time, kwanini avae kofia mbili kwa wakati mmoja? What is so speacial with her? How does he serve Kilimajaro Region na Iringa constituent?

Kama alivurunda Wizara ya Fedha why alipewa u RC, si alikuwa wa kuwekwa kapuni? au quality ya kuwa portable ime-play part.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,215
Likes
526
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,215 526 280
Hana maadili alifanya madudu alipokuwa waziri pale hazina yaliyosababisha kuondolewa kwake!!!
Na wewe Bulesi! hiyo ni kawaida ya akina..."niangusage tu... ila sambi sako sote"
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,255
Likes
136
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,255 136 160
Wajuvi wa siasa za Iringa!! nilipata kusikia tetesi za mtoto wa Assas kugombea iringa mjini, kulikoni?
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
mzee kibantu sio lazima liwe boonge na limejazia,i mean ana kaumbo kazuri lazima awe promoted.

Ahaaaaa !!!!!!!! Sasa nimekupata. Kamekaa vizuri, utapenda !!!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Simpendi huyu mama kutokana na tabia yake ya kujisikia na kujishaua eti kisa mbunge na hapo hapo mkuu wa mkoa, halafu analalamikiwa kwa kujaa ubinafsi, machoni kama mtu lakini ana roho mbaya kweli!ASHINDWE!
 

Forum statistics

Threads 1,215,565
Members 463,281
Posts 28,553,010