Money Penny Unapendwa Sana na Wanaume wa JF... Hongera πŸ˜‚

Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,348
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,348 2,000
dah,I fell for this...
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
770
Points
1,000
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
770 1,000
Na bado mpaka mtanitafuta Hadi kuzimu πŸ˜‚πŸ˜‚
Nachoomba kwako NI Picha ya Aliekuzaa na Picha ya mamako mdogo aliekuzaa uweke hapa tuthaminishe Nani anavutia, Mimi au mamako Mzazi?! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Tafiti kafanye na mamako Mzazi anti, poyeeeee πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Jamaani huyu pu.mbu kafufukia ufufuo na uzima au ufufuo wa JF?! 50thebe Bujibuji Aikambee Mtoto halali na hela Jokajeusi
Msaidieni huyu naona maziwa yameanza kumwagika kachanganyikiwa Hana mtoto aliemzaaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
mbibi kama wewe kukaa unatangaza biashara yako ya kujiuza ni dalili za mwisho wa dunia...sio tu mama yangu mzazi wewe hata bibi yangu anayekaribia miaka mia humkaribii kwa uzuri na mashavu yako yaliyotuna kama sidiria..mashavu yamekudondoka lakini kucha kujiuza kwenye mitandao.mashavu yamekudondoka namna hiyo usoni sipati picha hiyo k.ma yako ilivyo huko chini nahisi itakuwa legelege kama tu mpira wa manati... mwanamke ukijiheshimu unavutia wanaume wenye akili ila kama ukiwa bad asshole,bitch utavutia wapumbavu wenzio tu na exactly utapendwa na hao lakini hakuna mwanaume atakayekuja kwa mbibi asiye na staha kama wewe cha wote..na usijaribu kufananisha uwezo wangu na mm unizidi chochote kielimu,kipesa na hata umaarufu..mat.ko wewe
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Huyu mama kama ndie yeye kwenye ile chanel yake ya youtube hata havutii kwa kweli ila kwa kutangaza soko hajambo ndo yale yale ya chema chajiuza kibaya chajitembeza..ntakuja na picha yake kwa msiomjua halafu mseme hizi tafiti ni za ukweli au kiki tu anajipa.
Ukija na picha yake nitag mkuu nimshuhudie
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
mbibi kama wewe kukaa unatangaza biashara yako ya kujiuza ni dalili za mwisho wa dunia...sio tu mama yangu mzazi wewe hata bibi yangu anayekaribia miaka mia humkaribii kwa uzuri na mashavu yako yaliyotuna kama sidiria..mashavu yamekudondoka lakini kucha kujiuza kwenye mitandao.mashavu yamekudondoka namna hiyo usoni sipati picha hiyo k.ma yako ilivyo huko chini nahisi itakuwa legelege kama tu mpira wa manati... mwanamke ukijiheshimu unavutia wanaume wenye akili ila kama ukiwa bad asshole,bitch utavutia wapumbavu wenzio tu na exactly utapendwa na hao lakini hakuna mwanaume atakayekuja kwa mbibi asiye na staha kama wewe cha wote..na usijaribu kufananisha uwezo wangu na mm unizidi chochote kielimu,kipesa na hata umaarufu..mat.ko wewe
Embu Kwanza kabla ya yote Lete picha ya Bibi yako, Mama yako Mzazi na Mama wadogo zako woooote alafu chukua na Picha yangu Instagram au kwenye website tuthaminishe uone Nani hajielewi Nani mbibi Nani Malaya
Anko me sikutaki wewe wala uzao wa mbo.o ya Baba yako, sina dhiki ya Mapenzi kama Mamako ndio maana mpaka leo humjui babako mzazi Nani

Peleka stress zako ustawi WA jamii usiniletee Mimi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Huyu vepe jamaani au kaota maziwa?! 50thebe Smart911 Jokajeusi
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Ukija na picha yake nitag mkuu nimshuhudie
Ataipata wap Kwa kuanzia
Akubali kuwa kaangukia Meno ya mbele aende hospital wakamfute Damu
Akyanan watu wanahasiraje na mimi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
mbibi kama wewe kukaa unatangaza biashara yako ya kujiuza ni dalili za mwisho wa dunia...sio tu mama yangu mzazi wewe hata bibi yangu anayekaribia miaka mia humkaribii kwa uzuri na mashavu yako yaliyotuna kama sidiria..mashavu yamekudondoka lakini kucha kujiuza kwenye mitandao.mashavu yamekudondoka namna hiyo usoni sipati picha hiyo k.ma yako ilivyo huko chini nahisi itakuwa legelege kama tu mpira wa manati... mwanamke ukijiheshimu unavutia wanaume wenye akili ila kama ukiwa bad asshole,bitch utavutia wapumbavu wenzio tu na exactly utapendwa na hao lakini hakuna mwanaume atakayekuja kwa mbibi asiye na staha kama wewe cha wote..na usijaribu kufananisha uwezo wangu na mm unizidi chochote kielimu,kipesa na hata umaarufu..mat.ko wewe
Mkuu kausha bhana haina haja ya kurumbana na mdada
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top