Money Penny Unapendwa Sana na Wanaume wa JF... Hongera πŸ˜‚

Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Huyu mama kama ndie yeye kwenye ile chanel yake ya youtube hata havutii kwa kweli ila kwa kutangaza soko hajambo ndo yale yale ya chema chajiuza kibaya chajitembeza..ntakuja na picha yake kwa msiomjua halafu mseme hizi tafiti ni za ukweli au kiki tu anajipa.
Na bado mpaka mtanitafuta Hadi kuzimu πŸ˜‚πŸ˜‚
Nachoomba kwako NI Picha ya Aliekuzaa na Picha ya mamako mdogo aliekuzaa uweke hapa tuthaminishe Nani anavutia, Mimi au mamako Mzazi?! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Tafiti kafanye na mamako Mzazi anti, poyeeeee πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Jamaani huyu pu.mbu kafufukia ufufuo na uzima au ufufuo wa JF?! 50thebe Bujibuji Aikambee Mtoto halali na hela Jokajeusi
Msaidieni huyu naona maziwa yameanza kumwagika kachanganyikiwa Hana mtoto aliemzaaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
2,863
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
2,863 2,000
Na bado mpaka mtanitafuta Hadi kuzimu πŸ˜‚πŸ˜‚
Nachoomba kwako NI Picha ya Aliekuzaa na Picha ya mamako mdogo aliekuzaa uweke hapa tuthaminishe Nani anavutia, Mimi au mamako Mzazi?! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Tafiti kafanye na mamako Mzazi anti, poyeeeee πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Jamaani huyu pu.mbu kafufukia ufufuo na uzima au ufufuo wa JF?! 50thebe Bujibuji Aikambee Mtoto halali na hela Jokajeusi
Msaidieni huyu naona maziwa yameanza kumwagika kachanganyikiwa Hana mtoto aliemzaaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Kubishana na mwanamke ni kujitafutia stress tu.

Cheki majibu haya aisee
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,699
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,699 2,000
Write your reply...una majibu machafu sana kulikuwa kuna umuhimu gani wakutoa hii mada tukiwajibu kistaarabu bila kuwatukana mnatutukana.. πŸ˜‚ inaonekana majibu yanakuchoma sana
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Write your reply...una majibu machafu sana kulikuwa kuna umuhimu gani wakutoa hii mada tukiwajibu kistaarabu bila kuwatukana mnatutukana.. πŸ˜‚ inaonekana majibu yanakuchoma sana
Nazani huu Uzi unakuhusu anti
 
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
680
Points
1,000
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
680 1,000
Duh! Sipati picha K ilivyochoka kama gari la taka

NB: comment haihusiani 100% na mada tajwa hapo juu
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Duh! Sipati picha K ilivyochoka kama gari la taka

NB: comment haihusiani 100% na mada tajwa hapo juu
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Wakigoma kukusuta utaniomba nikuteteeπŸƒπŸƒπŸƒ
We tukaona Tu ukimaliza njoo na huku
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,699
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,699 2,000
Huu uzi ni irrelevant na nilichokiongea .. yani we ni hopeless kabisa no offense lakin. Mi wala skujui na sisumbuki kukujua huu uzi unazungumzia YouTube channel yako aisee kumbe kuna wanao ku search si wengine tukiingia YouTube tunaangalia football highlights pale tunapomisi mechi
Nazani huu Uzi unakuhusu anti
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Huu uzi ni irrelevant na nilichokiongea .. yani we ni hopeless kabisa no offense lakin. Mi wala skujui na sisumbuki kukujua huu uzi unazungumzia YouTube channel yako aisee kumbe kuna wanao ku search si wengine tukiingia YouTube tunaangalia football highlights pale tunapomisi mechi
Habari ndo Hiyo, pole for coming late sio kosa lako NI la Mzazi wako
Kuna mshenzi hapo Juu kesha mtangazia demu WA watu anasubiria kupewa ban Tu na jfπŸ˜‚πŸ˜‚
 
king mbappe

king mbappe

Senior Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
156
Points
250
king mbappe

king mbappe

Senior Member
Joined Jul 26, 2018
156 250
Njoo huku naona umechelewa
Poyeee na hongera kutangaza YouTube channel ya MTU mwingine
Me dalali Tu hapa
Alafu mlete mamako mwenye Miaka 51 umfananishe na Huyo demu tuone Nani pipa Nani Michelin Nani uwozo

Njoo huku
ona sasa huu utoto.. hopeless kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,304,897
Members 501,583
Posts 31,531,073
Top