Money Penny Unapendwa Sana na Wanaume wa JF... Hongera πŸ˜‚

Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Doh!
Mmenihuzunisha Sana machalii wangu wa ukweli huku JF
Eti nimeambiwa napendwa sana na Wanaume wa JF kwasababu moja Tu
1. Eti nawapaga dozi ya kulalia, arosto mpaka wanadi.nda πŸ™„πŸ˜ 

SA me nawadindishaje jamaa, MTU mwenyewe mimi mpooooole... Ingawa napenda sana kucheka πŸ˜‚πŸ˜‚

Nyie mnaodi.nda naombeni mnieleze nawadi.ndishaga Kwa lipi?!

Kwanza Arosto hio vepe?!

Mwingine kaniambia anazinigi na mimi Kwa kuangalia YouTube Channel yangu πŸ™„
Kila weekend, tena anarudia rudia Ile video ninayo-mkatikia Mchina...ndorooooboee πŸƒπŸƒ

Asanteni Kwa Maloveee na Mapenzi ya ukweli Vijana wangu ...Ila acheni basi kuniangusha basi.
kunibaka na kunibashia kwenye kioo NI dhambi, nitashindwa kwenda MBINGUNI jamaa ...Me sikuzote nawafundisha kuishinda dhambi sio kutenda Dhambi πŸ™

Mbarikiwe enyi wanaume wote mnaonipenda huku JF ❀❀❀😘
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Mtoto halali na hela Ekuweme Smart911 Bujibuji Aikambee sab Numbisa Kichaafulani Kyalow Jokajeusi Daby
 
Watery

Watery

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2018
Messages
589
Points
1,000
Watery

Watery

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2018
589 1,000
Hongera kwa kuwa na moyo wa kujikubali atakama hakuna uhalisia

Nilikuwa na dem flan hv rafk yng alikuwa anajiona mzr sana na akijiongelea ni kama hatumuoni vile

Hongeren wanawake wa hvyo
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
985
Points
1,000
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
985 1,000
mi nakapenda aka Ka mwana Dom mwenzangu Demiss

mama njoo Pm unichune Nina pesa za kuuza maeneo yangu kule mji wa kiserikali mtumba
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
770
Points
1,000
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
770 1,000
Huyu mama kama ndie yeye kwenye ile chanel yake ya youtube hata havutii kwa kweli ila kwa kutangaza soko hajambo ndo yale yale ya chema chajiuza kibaya chajitembeza..ntakuja na picha yake kwa msiomjua halafu mseme hizi tafiti ni za ukweli au kiki tu anajipa.
 

Forum statistics

Threads 1,304,892
Members 501,583
Posts 31,530,921
Top