Money Found in Balali's House


S

Sparkle

New Member
Joined
Jan 20, 2008
Messages
2
Likes
0
Points
0
S

Sparkle

New Member
Joined Jan 20, 2008
2 0 0
NIAMBIE NI PESA KIASI GANI?
HIZI PICHA KUTOKA USALAMA WA TAIFA,IKULU
Zimetapikana nyumbani kwa gavana balali muangalie mjionee wenyewe je balali atarudi?
 

Attachments:

Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Acha utoto wewe, hayo mapicha yapo kwenye mzunguko wa emails, blogs na forums kwa zaidi ya miaka miwili sasa...
 
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2007
Messages
1,396
Likes
88
Points
145
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2007
1,396 88 145
Acha utoto wewe, hayo mapicha yapo kwenye mzunguko wa emails, blogs na forums kwa zaidi ya miaka miwili sasa...
yaani jamaa kuingia na post ya kwanza analeta kichekesho!!!
kaaazi kweli kweli
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Heshimu hii forum, wengine tunaitegemea kupata info za muhimu. Tafadhali wewe SPARKLE acha pombe, otherwise administrator inabidi akuangalie kwa jicho la "elimination". Lete true stories only and not otherwise.
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
yaani jamaa kuingia na post ya kwanza analeta kichekesho!!!
kaaazi kweli kweli
Sidhani ni kichekesho...huyu jamaa anasoma sana magazeti ya udaku......ni pumba tupu...nadhani alikuwa akipost kwenye forum nyingine...ikaangukia hapa
 
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Sidhani ni kichekesho...huyu jamaa anasoma sana magazeti ya udaku......ni pumba tupu...nadhani alikuwa akipost kwenye forum nyingine...ikaangukia hapa
Kwa vile JF imeruhusu uhuru wa maoni basi tuwe tayari kwa kila kitu kuwa ubaoni.Ni juu ya members kuchambua kama ni pumba basi ni kuacha topiki ife .Kwa members pia natoa rai tusitumie vibaya uhuru wa maoni.Karibu sana JF mheshimiwa
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,377
Likes
3,100
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,377 3,100 280
Duh, ni pesa kibao sana. huenda zingtengeza madawati mengi sana.

[media]http://www.jamboforums.com/attachment.php?attachmentid=1099&d=1202511757[/media]
 
S

samkunle

New Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

samkunle

New Member
Joined Mar 6, 2008
1 0 0
Can you please translate this to English?

Thank you.
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266