Monduli mjini kulipuka , Kamanda Mbowe kuwasha moto mkubwa , unaambiwa Hapatatosha !


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
51,791
Likes
39,037
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
51,791 39,037 280
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! Hakika kila linalotokea halitokei kwa bahati mbaya , Kuondoka kwa msaliti Kalanga kumetoa nafasi ya kishindo kikubwa sana kulipuka Monduli

fb_img_1536778507333-jpg.864548
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,289
Likes
1,962
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,289 1,962 280
Mbowe ni dikteta kama madikteta wengine.
Bahati yake watanzania wameshaichoka CCM lakini pia wamemchoka Mbowe zaidi.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
51,791
Likes
39,037
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
51,791 39,037 280
Kimenuka !! Mbowe tayari kishatinga Monduli .
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
7,583
Likes
12,613
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
7,583 12,613 280
Toeni taarifa polisi kabla hajailipua monduli, huo ni ugaidi anaotaka kufanya
 
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
272
Likes
201
Points
60
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
272 201 60
wanajisumbua tu hilo ni kama wanaenda bonanza ccm ushindi daima mtaisoma namba kwa sanaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,213,235
Members 462,001
Posts 28,470,829