Monduli maji hayapatikani kwa muda ya miaka 50 sasa, Lowassa vipi?


meba

meba

Member
Joined
May 5, 2012
Messages
99
Likes
2
Points
15
meba

meba

Member
Joined May 5, 2012
99 2 15
Ndugu zangu tokea tanzania umepata uhuru wilaya ya Monduli haijawai kua na maji ya kwa aijli ya binadamu. Wakati huohuo mbunge wao bw. Edward Lowassa kila siku akipita majimbo mengine kuendesha harambee.

Mimi najiuliza kwa nini mbunge wetu asitupatie maji wakati anauweza wa kuchangisha hela nyingi huko kungine na kusahau Monduli? Kama haumini leo hii nenda Monduli kama utapata maji ya kunywa lakini naona watu wanamshangilia mweshimiwa tu bila kuangalia anakotoka.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Wala msiwe na wasiwasi, Itapigwa Harambee ya nguvu muda si mrefu. Mtapewa maji safari hii sio Kofia, Kanda wala Tshirt. Jmaa yuko Makini sana.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
Ndugu zangu tokea tanzania umepata uhuru wilaya ya monduli haijawai kua na maji ya kwa aijli ya binadamu. Wakati huohuo mbunge wao bw. Edward lowasa kila siku akipita majimbo mengine kuendesha harambee. Mimi najiuliza kwa nini mbunge wetu asitupatie maji wakati anauweza wa kuchangisha hela nyingi huko kungine na kusahau monduli? Kama haumini leo hii nenda monduli kama utapata maji ya kunywa lakini naona watu wanamshangilia mweshimiwa tu bila kuangalia anakotoka.
Maji ya nini kwa Masai? Masai hafui, haogi, wala hanywi maji maana akiwa na kiu anakunjwa maziwa. sana sana anahitaji bwawa la kunyweshea ng'ombe wake.
 
meba

meba

Member
Joined
May 5, 2012
Messages
99
Likes
2
Points
15
meba

meba

Member
Joined May 5, 2012
99 2 15
Jamani ccm hawana hata huruma watu wa monduli wanakufa na ukitakita kuahakiki nenda monduli leo utkuta watu wanashikiana na ng'ombe maji kwenye bwawa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,562
Likes
38,955
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,562 38,955 280
Kwake ana visima vya maji mkachote.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Hata Nyerere kaongoza Nchi 23 Years lakin Butiama hakukuwa na Maji، Umeme wala Barabara ya Lami. Slaa kaongoz Karatu 15 Years lakin Jimbo lake halina Tofauti na Kaliua kwa Kapuya, Mkapa kaongoza Nchi Vizuri lakin Masasi jimbo lake la Ubunge lilikuwa na Matatizo kibao. Lowassa sio Size yenu nyie Jadilini Waraka na Zitto wenu!
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,360
Likes
4,208
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,360 4,208 280
Ameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana,anafaa kuwa raisi.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hata Nyerere kaongoza Nchi 23 Years lakin Butiama hakukuwa na Maji، Umeme wala Barabara ya Lami. Slaa kaongoz Karatu 15 Years lakin Jimbo lake halina Tofauti na Kaliua kwa Kapuya, Mkapa kaongoza Nchi Vizuri lakin Masasi jimbo lake la Ubunge lilikuwa na Matatizo kibao. Lowassa sio Size yenu nyie Jadilini Waraka na Zitto wenu!
Songoro ebu tupatie majibu ya hizi changamoto wewe kama mtaalamu wa Lumumba ka Bwana Lukosi na Hamy-D ebu mtusaidie kupata majibu ya Changamoto hizi chini ya Utawala wa CCM. Badala ya kuzungumzia mambo ya Zitto Kabwe ndani ya Chama chake?

1. Kuboresha Elimu
2. Kusaini mikataba safi
3. Kuwakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Ile sera ya kuvua Magamba ilifia wapi?
5. Madawa ya Kulevya
6. Ufisadi utakomeshwa lini?
7. Kuuawa kwa Tembo na Biashara ya Menno na pembe za Tembo
8. ununuzi wa magari ya kifahari
9. Gesi itachimbwa wazawa sio wageni tena
10. Ajira
11. Azimio la Arusha
12. Air Tanzania itarudi lini?
13. Watuhumiwa wa makosa mbalimbali mbona hawakamatwi?
14. Ripoti ya mabomu kule Arusha itatolewa kweli?
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na utengenezaji na uuzaji wa Juice
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Maji ya nini wakati mnapewa magunia ya mahindi mgawane msimu wa kampeni za uchaguzi? Labda msimu ujao wa kampeni mwambieni asiwahonge tshirt, kanga, kofia na mahindi badala yake awafanyie mpango wa kupata maji.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Kuna watu wanajitahidi sana kumpiga Vita Lowassa.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Kuna watu wanajitahidi sana kumpiga Vita Lowassa.
Hapa linaongelewa suala la ukosefu wa maji monduli, suala la kumpiga vita Lowassa linatoka wapi? Kwa hiyo unataka kusema kuwa hakuna shida ya maji monduli?
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
Wala msiwe na wasiwasi, Itapigwa Harambee ya nguvu muda si mrefu. Mtapewa maji safari hii sio Kofia, Kanda wala Tshirt. Jmaa yuko Makini sana.
Monduli hawaishi watu ila wanaishi mifugo kV. ng'ombe, mbuzi,kondoo, na aina Fulani ya wanyama wanaofanana na binadamu. viumbe hawa wanakunywa maji pamoja na mifugo. wanaishi nao nk.

Hivyo hata. Huduma. zingine za kijamii. siyo muhimu huko Monduli.
 
M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Ndugu zangu tokea tanzania
umepata uhuru wilaya ya monduli haijawai kua na maji ya kwa aijli ya
binadamu. Wakati huohuo mbunge wao bw. Edward lowasa kila siku akipita
majimbo mengine kuendesha harambee. Mimi najiuliza kwa nini mbunge wetu
asitupatie maji wakati anauweza wa kuchangisha hela nyingi huko kungine
na kusahau monduli? Kama haumini leo hii nenda monduli kama utapata maji
ya kunywa lakini naona watu wanamshangilia mweshimiwa tu bila kuangalia
anakotoka.
we waulize wenzako wanapewa nin mpaka wanamshangilia, ukae ukijua akili ni nywele
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Wanainchi wa jimbo la Monduli wamezidi kupaza sauti zao kwa Serikali wakidai kukamilishiwa mradi wao wa maji. Ikumbukwe feza za mradi wa maji jimbo la Monduli zilitolewa na Serikali, kilichokuwa kimebakia ni utekelezaji.

Hata hivo wanainchi hao wanamlalamikia Mbuge wao Lowasa kwa kushindwa kukamilisha mradi huo wa maji kwa wakati, mpaka sasa hawajajua hatma yao ya kupata maji safi kutokana na feza za mradi huo kutoonekana.
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,196
Likes
6,079
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,196 6,079 280
Kwa Tanzania sehemu zinazotoka maji ni chache sana,dar tuu hapo hakuna maji wakati maji meengi ruvu..
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Kwa Tanzania sehemu zinazotoka maji ni chache sana,dar tuu hapo hakuna maji wakati maji meengi ruvu..
Maji yapo lakini Monduli wanainchi walipelekewa mradi wa maji umepigwa sasa wasiseme.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Wanainchi wa jimbo la Monduli wamezidi kupaza sauti zao kwa Serikali wakidai kukamilishiwa mradi wao wa maji. Ikumbukwe feza za mradi wa maji jimbo la Monduli zilitolewa na Serikali, kilichokuwa kimebakia ni utekelezaji.

Hata hivo wanainchi hao wanamlalamikia Mbuge wao Lowasa kwa kushindwa kukamilisha mradi huo wa maji kwa wakati, mpaka sasa hawajajua hatma yao ya kupata maji safi kutokana na feza za mradi huo kutoonekana.
Wapo sahihi hao wainchi, wapewe haki yao
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,273
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,273 280
Hata Yuda Iskariote alikuwa anapiga deal kwa mgongo wa kuuchukia umaskini, kuna siku alitaka pafyumu ya Yesu iuzwe ili pesa wapewe maskini, Yesu akamkaripia kuwa MASKINI wapo siku zote asijifanye kawaona siku hiyo. Mtu akikuambia anauchukia uwe macho, huenda akawa mpigaji tu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,776