Mombasa yatarajia kupata mabilioni baada ya uzinduzi wa meli ya uvuvi


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,154
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,154 280
Gatuzi la Mombasa limejiandaa kupokea mabilioni kutokana na uvuvi, hii ni baada ya wao kuzindua meli yenye uwezo wa kuvua samaki tani 40,000 kwa mwezi.

Kawaida tumezoea kuona meli za kigeni zikivua samaki maeneo ya ndani ya bahari, sasa Mombasa nao wamethubutu, wamezindua meli yao (deep sea vessel) itakayokua inasafiri hadi kule ndani tofauti na boti za wavuvi wa kawaida ambazo huishia maeneo ya karibu karibu.

Wachina huingia humo na meli zao kubwa wanavua aina nyingi za samaki, sasa sisi wenyewe tunakwenda huko huko hadi kieleweke. Hongera Mombasa county 001, hongera Kenya, Africa hoyee.

Mombasa angles for fishing billions with launch of deep-sea vessel
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,651
Likes
6,678
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,651 6,678 280
Gatuzi la Mombasa limejiandaa kupokea mabilioni kutokana na uvuvi, hii ni baada ya wao kuzindua meli yenye uwezo wa kuvua samaki 40,000 kwa mwezi.

Kawaida tumezoea kuona meli za kigeni zikivua samaki maeneo ya ndani ya bahari, sasa Mombasa nao wamethubutu, wamezindua meli yao (deep sea vessel) itakayokua inasafiri hadi kule ndani tofauti na boti za wavuvi wa kawaida ambazo huishia maeneo ya karibu karibu.

Wachina huingia humo na meli zao kubwa wanavua aina nyingi za samaki, sasa sisi wenyewe tunakwenda huko huko hadi kieleweke. Hongera Mombasa county 001, hongera Kenya, Africa hoyee.

Mombasa angles for fishing billions with launch of deep-sea vessel
Wewe jamaa samaki 40000
Ndio nini? Au ndio mambo ya elimu zetu mbovu
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,778
Likes
8,198
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,778 8,198 280
Kajipange upya, samaki 40,000 kwa mwezi watu wanavua kwa ndoano
 
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,823
Likes
1,235
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,823 1,235 280
labda kama alimaanisha tani 40,000
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,154
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,154 280
Wewe jamaa samaki 40000
Ndio nini? Au ndio mambo ya elimu zetu mbovu
Kwa kukurupuka hamjambo, mbona usifuate taarifa kamili upate uelewa wa kina. Nimeandika kwa haraka na kusahau kuongeza neno 'tani', sasa hilo ndio mnakeshea....hehehe nyie bana ni shughuli.
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,651
Likes
6,678
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,651 6,678 280
Kwa kukurupuka hamjambo, mbona usifuate taarifa kamili upate uelewa wa kina. Nimeandika kwa haraka na kusahau kuongea neno 'tani', sasa hilo ndio mnakeshea....hehehe nyie bana ni shughuli.
Wengi wa Wanaosoma studies huishia kwenye abstract,
Sasa unasoma abstract tu inakuwa mbovu kama ulivyoandika wewe..
huko ndani unategemea ukute nini? Huwa siendelei kabisa nikikutana na upuuzi kwenye tittle . (*****)

Ulikurupuka na hukujua unaandika scientific thing,
sikulaumu maana najua uelewa wako kwenye masuala ya fisheries ni mdogo..
Umejaribu kusumerize sana kumbe hukuwa na uelewa japo wa kuelewa how do they measure fish catch .
Kelele mingi kichwani mweupe.
 
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,438
Likes
1,870
Points
280
Age
49
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,438 1,870 280
Wengi wa Wanaosoma studies huishia kwenye abstract,
Sasa unasoma abstract tu inakuwa mbovu kama ulivyoandika wewe..
huko ndani unategemea ukute nini? Huwa siendelei kabisa nikikutana na upuuzi kwenye tittle . (*****)

Ulikurupuka na hukujua unaandika scientific thing,
sikulaumu maana najua uelewa wako kwenye masuala ya fisheries ni mdogo..
Umejaribu kusumerize sana kumbe hukuwa na uelewa japo wa kuelewa how do they measure fish catch .
Kelele mingi kichwani mweupe.
st kayumba mnajulikana tu, blah blah blah nyingi lakini uelewa ni zerooo0000, ndio maana mnaishia kukomalia typos..jiunge na wenzako hapa ndio mnachoweza!
1480535115959-jpg.441516
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,721
Likes
11,154
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,721 11,154 280
Wengi wa Wanaosoma studies huishia kwenye abstract,
Sasa unasoma abstract tu inakuwa mbovu kama ulivyoandika wewe..
huko ndani unategemea ukute nini? Huwa siendelei kabisa nikikutana na upuuzi kwenye tittle . (*****)

Ulikurupuka na hukujua unaandika scientific thing,
sikulaumu maana najua uelewa wako kwenye masuala ya fisheries ni mdogo..
Umejaribu kusumerize sana kumbe hukuwa na uelewa japo wa kuelewa how do they measure fish catch .
Kelele mingi kichwani mweupe.
Hehehe sasa uliambiwa nipo huku kuandika studies, hiyo ni taarifa imeandikwa tayari, nilichofanya ni kukutafsiria na kusahau kuongeza neno 'tani' ambalo lipo kwenye taarifa yenyewe. Anyway kwa kifupi punguza mihemko, meli hiyo itakua inavua tani 40,000 kwa mwezi, tena kule deep sea ambapo huwa hatuendi.

Wachina wamezoea kuja kuvua wao, walivua hapo Bongo mkawanzigua kwa kiherehere chenu, leo hii mumeamrishwa kuwalipa trillions.
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952