Moja ya stoo za creti kiwanda cha bia (TBL) imeungua moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya stoo za creti kiwanda cha bia (TBL) imeungua moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    tutakunywa juice? TANZANIA BREWERIES YAUNGUA MOTO

    Habari kamili ni kuwa kampuni ya bia ya Tanzania (TBL) imeungua moto tangu usiku wa saa tisa ya kuamkia leo.... mpaka sasa moto unazidi kuendelea chanzo halisi akijajulikana...

    Wenye habari zaidi tunaomba mtumwagie jamvini.......
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    naona wazee wa BANANA na CHANGAA BILA KUWASAHAU WENZANGU WA KONYAGI WANAGONGANISHA GLASS,.......KAZI IPO..,,MSIOGOPE KUHAMIA KWINGINE....
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili tena balaa gani?. Wengine hatuwezi kuishi bila kupata Tusker/Serengeti baridiiiiii
     
  4. C

    Chakarota Member

    #4
    Jul 29, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Wa-Islam,
    Hi ni ishara kua mwezi mtukufu wa Ramadhani uko karibu, tujaribu kujiweka mbali na amal za shitan.

    Kwa waliokua hawajabahatika kurejea kwenye Uislam,

    Alchohol is a mother of all evil, Please turn to a better drink, it's heathy and safe in your life. Statistics are available in every country the misery which are caused by Alcohol.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tutakunywa wine!
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo una shauri watu wafuate misingi ya Uislamu wakati wa Ramadhani tu? Kwa nini usi wasihi wafanye hivi siku zote?
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kiwanda hakina insurance? Kama hakina bima basi itakua kitu cha ajabu sana.
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,868
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Naona ni mwendo wa Jack Daniels na Heineken from now on!
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,868
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    ITV wanaonesha, makreti ya bia ndo yanaungua nadhani.
     
  10. O

    OkSIR Senior Member

    #10
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuwezi kuishi bila tusker/Serengeti baridiiiiii

    eeeeeeeeeeehhhhhhh usituwazie mabaya baba.....serengeti inajitegemea iko kibasila kule.....nyie endeleeni kula maji yenu ya ilala tuachieni serengeti yetu,,,ile ikiungua jakaya lazima aelekee changombe usiku wa manane...kuakikisha zimamoto zote tanzania ziko pale..kile kinaumuhmu wake bwana............serengetiiiiiiii lager..............
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    zaidi ya kreti tupu laki moja zimeshaungua.....
    hope they are fully insured.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hii mbona ni dhahama!!! tutaishije bila ya kupata hata moja moto moja baridi???? inabidi tuanze kujizoesha kunywa vinywaji vingine!!!
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    cha muhimu ni mitambo.....kama haitaungua basi itakuwa vyema, makreti siyo issue kubwa.
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii ni neema kwa serengeti breweries, waongeze bidii ya uzalishaji.
     
  15. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ishu sio insurance, vinywaji tuta pata wapi??????
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Swali kwamba, watakidhi mahitaji??????
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hata TBL wana plant ya Arusha kwa hiyo waiongezee nguvu ili ikidhi mahitaji japo kidogo kwa sababu mara nyingi ilikuwa inazimwa production ikizidi.
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    OK! lets hope kwamba watakidhi mahitaji...
     
  19. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Viwanda vya Arusha na Mwanza viongeze bidii tupate bia kama kawaida. Balimi Lager sasa!!
     
  20. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,061
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Are you serious?
     
Loading...