Moja ya sababu za vijana kufeli

Makame

JF-Expert Member
Jan 3, 2008
512
60
WADAU; Kusoma hapa Bongo ni kazi ngumu kweli. Vijana sio kama huwa hawaelewi masomo; ila VISHAWISHI.

 

Speaker

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
6,327
2,227
mmmmh,sijui topic yako inalenga nini?

Yani iko hewani kabisaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom