Moja ya ndege za ATCL Bombardia iko Zanzibar wiki ya pili sasa inatengenezwa

Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,707
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,707 2,000

Ukarabati wa ndege yetu ilolala Karume International Airport Zanzibar kwa siku kadhaa (sijui ngapi) unaendelea na sijui tatizo gani...

Labda Air Tanzania wauarifu umma na pia kazi inaendeleaje
img_20190820_204722-jpg.1186356


img_20190821_085206-1-jpg.1186563


Picha ya chini ni injini ya ndege ya Emirates ikifanyiwa service.

du4mcuadwjegbbr7i5t6jnsvpq-jpg.1186566



=======

UPDATES: Ufafanuzi

Mkurugenzi wa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL), Ladslaus Matindi amesema ndege aina Bombardier Q400 iliyokuwa katika matengenezo imeanza kufanya safari zake kama kawaida.

Ametoa ufafanuzi huo leo Jumatano Agosti 21, 2019 katika kipindi cha Power Breakfast cha Redio Clouds akizungumzia taarifa zilizosambaa katika mitandao ya kijamii zikionyesha picha ya ndege hiyo ikiwa katika matengenezo.

Zaidi, soma;


 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,098
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,098 2,000
Hiyo kawaida tu kama ambavyo ndege ya Kenya Airways ilipokuwa imeegeshwa nchini siku kadhaa ikifanyiwa ukarabati baada ya kugonga kitu.

Hicho ni chombo cha moto kinatumika lazima kinapata itilafu, na kinachakaa. Hivyo lazima kifanyiwe ukarabati.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,707
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,707 2,000
hata gari lako huwa unalifanyia service mtoa mada kama huna gari hata baiskeli lazima ifanyiwe service nacho kiona yani nyie kila kitu ni kukosoa vingine muwe mnaacha vipite jamani khaaa
Nani amekosoa.
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,253
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,253 2,000
Jiwe katuingiza Mkenge Sana na Madili yake......Alitupiga Zaidi ya 6B kwenye MV DALISAMA,Meli Bovu hata Bil 2 halifiki yeye kala dili tumeuziwa kwa 8B.
Na hiyo Midege mibovu nayo Katupiga cha JUU.
Bei za ndege na hizo meli mbona hata online unaziona. Alipokupiga wapi??
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,707
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,707 2,000
Hiyo kawaida tu kama ambavyo ndege ya Kenya Airways ilipokuwa imeegeshwa nchi ikifanyiwa ukarabati baada ya kugonga kitu.

Hicho ni chombo cha moto kinatumika lazima kinapata itilafu, na kinachakaa. Hivyo lazima kifanyiwe ukarabati.
Hakuna mtu aliyesema siyo kawaida ndege kutengenezwa.
 
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
732
Points
1,000
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
732 1,000
Hahaaa tunatunza tuu kumbu kumbu sie siku tutakapo mburuza Mbele ya mahakama ya ufisidi atalia na kusaga meno. Hatuja sahau kile Kivuko chake Fake alicho kificha kule jeshini na sasa kaongeza kununua li dege bovu.

Halafu utamsikia bwana Meko, "Watanzania tumeibiwa sanaa, wakati jenyewe ndio jizi kuu na genge lake linalo jificha ktk kivuli cha uzalendo.
 
B

Bambadia

Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
33
Points
125
B

Bambadia

Member
Joined Nov 10, 2018
33 125
hata gari lako huwa unalifanyia service mtoa mada kama huna gari hata baiskeli lazima ifanyiwe service nacho kiona yani nyie kila kitu ni kukosoa vingine muwe mnaacha vipite jamani khaaa
Yaani kuna watu kazi yao ni kukosoa na kulalamika tu.
Naskia sasa hivi hadi wauza majeneza wanamlaumu JPM kuwa biashara ni ngumu.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,707
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,707 2,000
hata gari lako huwa unalifanyia service mtoa mada kama huna gari hata baiskeli lazima ifanyiwe service nacho kiona yani nyie kila kitu ni kukosoa vingine muwe mnaacha vipite jamani khaaa
Ndege ina muda maalumu na sehemu maalumu ya kufanyiwa service siyo kila siku iko chini ya mwembe kama DCM la Mbagala.
 
B

Bambadia

Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
33
Points
125
B

Bambadia

Member
Joined Nov 10, 2018
33 125
Jiwe katuingiza Mkenge Sana na Madili yake......Alitupiga Zaidi ya 6B kwenye MV DALISAMA,Meli Bovu hata Bil 2 halifiki yeye kala dili tumeuziwa kwa 8B.

Na hiyo Midege mibovu nayo Katupiga cha JUU.
Acha kupotosha. Yaani Engines tu za hiyo Meli ni zaidi ya 2Bilion.
 
B

Bambadia

Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
33
Points
125
B

Bambadia

Member
Joined Nov 10, 2018
33 125
Ndege ina muda maalumu na sehemu maalumu ya kufanyiwa service siyo kila siku iko chini ya mwembe kama DCM la Mbagala.
Umejuaje kama muda maalumu unaousema haujafika?. Na je kama ilipata hitilafu kiasi kwamba haiwezi kuruka kwenda garage ulitaka wafanyaje?. Wiki iliyopita tumeshuhudia ndege ya urusi ikipata hitalafu angani na kutua porini.
So nao wamenunua ndege mbovu!!?.
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top