Moja ya mambo yaliyofanya lowassa alijiuzulu ni utendaji wa mawaziri wake,pinda je?

yohana charles

Senior Member
Mar 21, 2013
134
0
Mkubwa Lowassa ambaye binafsi naamini ndo mtu pekee aliyebaki ndan ya CCM mwenye uwezo wa kufanya maamuzi magumu,na ni ukweli usiopingika kwamba tangu aondoke Lowassa ndo serikali ya Kikwete imeyumba hadi leo..alijiuzulu uwaziri mkuu kutokana na uzembe wa mawaziri wake yan Karamagi na Msabaha..wawili tu.. juzi tumeshuhudia mawaziri wa4 miongoni mwa wanaoitwa mizigo wakitoswa...VIPI MIZENGO KAYANZA PETER PINDA kama bosi wao anangoja nini kuchukua hatua?
 

yohana charles

Senior Member
Mar 21, 2013
134
0
EDWARD NGOYAI LOWASSA alijiuzulu ili kulinda heshima yake kutokana na uzembe wa Karamagi na Msabaha, vipi kwa Mizengo ambaye mawaziri wa4 miongoni mwa wanaotajwa kuwa mizigo wametoswa tayari,Mizengo anangoja nini?
 

Chris Lukosi

Verified Member
Aug 23, 2012
4,584
2,000
Nimegundua toka siku alipoteuliwa mpaka leo, kumekuwa na kampeni nyingi sana dhidi ya Mh Pinda.

Sikatai kila mtu nana mapungufu yake, lakini nadhani suala la pinda kuna udini ndani yake

I HATE THIS!
 

Baba N'ai

Member
Jul 20, 2013
64
95
Nimegundua toka siku alipoteuliwa mpaka leo, kumekuwa na kampeni nyingi sana dhidi ya Mh Pinda.

Sikatai kila mtu nana mapungufu yake, lakini nadhani suala la pinda kuna udini ndani yake

I HATE THIS!
Hii ipo wazi udini umetawala,na haya mambo ya udini hatua yalipofikia ni mbaya sana kila mtu anafukuto moyoni dhidi ya dini ya mwenzie,jamani wa-Tanzania tuyaache haya yana madhara makubwa huko mbele,ewe Mwenyezi Mungu tuepushe na hili,Amin.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom