Moiganaji wa CUF jimbo la Tandahimba kwenda mahakamani

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Okayyyy
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Angalau huyo ameonekana kuwa mpiganaji kwa maana ana POP... wazi inaonekana kulikuwa na MBINDE huko... lakini wengine sijawaona angalau na vijimikwaruzo:smile-big: Maana huyo hata wakimshinda kwa kesi ya UCHAGUZI atawashinda kwa ya KUMJERUHI:tape:
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Angalau huyo ameonekana kuwa mpiganaji kwa maana ana POP... wazi inaonekana kulikuwa na MBINDE huko... lakini wengine sijawaona angalau na vijimikwaruzo:smile-big: Maana huyo hata wakimshinda kwa kesi ya UCHAGUZI atawashinda kwa ya KUMJERUHI:tape:
Hiyo ( POP ) ni matokeo ya nguvu za ziada JK alizosema zimetumika kwenye sehemu zenye upinzani mkali.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Hiyo ( POP ) ni matokeo ya nguvu za ziada JK alizosema zimetumika kwenye sehemu zenye upinzani mkali.
Nguvu zina mwisho wake iko siku mambo yatageuka tu mie nina mpango wa kugombea jimbo la nitakapohamia siku za usoni pale Kigamboni 2015 kwa tikiti ya CHADEMA
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF,

Huwa nashangazwa sana na kauli nyingi za viongozi kukimbilia neno AMANI esp wakati kama huu uliopita wa uchaguzi.

Huwa najiuliza kwanini viongozi walioko kwenye madaraka hukimbilia kuhubiri neno AMANI huku fika wanajua hawatendi HAKI, Kwanini wasi hubiri neno HAKI kwanza then AMANI huja haraka kabisa ukisha itenda HAKI kwa rai wako sasa ndio hayo yaliyo mkuta Mheshimiwa mbuge aliye nyang'anywa tonge mdomoni.
 

Forum statistics

Threads 1,237,666
Members 475,675
Posts 29,296,673