Mohamed Gire achangia kampeni ya Mccain


Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,754
Likes
263
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,754 263 180
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
hizi ndizo akili ninazotaka mimi. Tukisign patition Macain atarudisha tu hasa tukimkopi pia mgombea wa democrat katika kumshurutisha macain arudishe hizo fedha za fisadi anayeua mamilion ya watu hapa tz
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,965
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,965 280
Mmoja kati ya wale watu waliohusika na ile kashfa ya Ricmond , Mohamed Gire , amecontribute kiasi cha dola mia tano kwenye campaign ya John Mccain . Nilikuwa nafikiria ni jinsi gani tunaweza kufanya ili hela zirudishwe kwake lakini zaidi tuexpose huyu mtu for who he is .

http://www.newsmeat.com/fec/bystate_detail.php?city=Houston&st=TX&last=gire&first=mohamed
Fisadi mkubwa huyu! Haya ndio mapesa yetu $172 milioni waliyolipwa bila kufanya kazi yeyote. Tuwaombe US hawa warudishwe Tanzania na account zao zifungwe ili pesa hizo zirudishwe katika mfuko wa hazina.
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
hizi ndizo akili ninazotaka mimi. Tukisign patition Macain atarudisha tu hasa tukimkopi pia mgombea wa democrat katika kumshurutisha macain arudishe hizo fedha za fisadi anayeua mamilion ya watu hapa tz
This NVP is great. Ngoja nivute kikombe changu cha chai nisubiri matokeo.

JJ
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Inabidi watumiwe watu wa Dems, report ya Mwakyembe hiko ya kiingereza?
Nimeongea na mhusika mmoja wa kwenye campaign camp hapa anasema kama ikiwezekana tumtumie copy zote zenye direct link na Mohammed Gire.
Mwenye nazo nicheck PM
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Guyz kuna mtu anaweza kutupatia report ya Mwakyembe kwa kingereza, nataka kucheki couple of media za pale Houston, TX na stream line media can always report this mess.
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
hela haiwezi kurudi hata kwa uchawi... 4get it
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
394
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 394 180
hela haiwezi kurudi hata kwa uchawi... 4get it
thubutuuuu
we angalia picha uone kama stering hajatumwa kwenda kuchukua chetu.

Hapa ina bidi ktk mapokezi ya kichaka pawepo na mabango yanayoitaka US imrejeshe gere achezee kipondo kwa kutufanya maluuni.

Ninaunga mkono kuanzishwa kwa petition kuhusu mccain kujiengua au awe listed kama mtumia jasho letu pasina kulipia kodi TRA.
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
kweli kabisa tutume hii issue to obamas campaign manager...mafisadi wajinyeee..lol
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Kwanza pokeeni salamu kutoka Dodoma!!! Pili, ripoti haiko kwenye Kiingereza kwa sasa, lakini watu wa UDSM wanaifanyia kazi kuiweka katika Kiingereza. Hivyo pindi ikikamilika itapatikana.
 
M

Maswali

Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
24
Likes
6
Points
0
M

Maswali

Member
Joined Nov 14, 2007
24 6 0
Huyu jamaa naona anajaribu kununua political clout kwa yeyote atayekuwa kiongozi. Yeye ni opportunist anayetaka kuendeleza biashara zake bila kujali lolote lingine.Sitashangaa kama alitoa mchango mkubwa kwa CCM wakati wa uchaguzi na matokeo yake tunayajua. Kuna mtu yeyote anajua kama huyu jamaa alitoa mchango kwa CCM?

Angalieni hii article ya Mr. Gire. Wanasema kampuni yake ya printing imekuwa kwa 25% kibiashara na ilitengeneza $5 million...

http://www.bizjournals.com/houston/stories/1998/09/14/focus1.html

Halafu naona wanadai kampuni yao ina projects worth $500 million in US. See below
http://www.rdevco.com/financialstatement.html
 

Forum statistics

Threads 1,239,074
Members 476,371
Posts 29,341,279