Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mods naomba mnisaidie kumfikishia ujumbe wangu huyu mdada anae jiita smile.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Dec 18, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Mwambien nampenda sana,ila nashndwa kujieleza moja kwa moja kwake coz ya tabia yake ya kutokujibu PM zangu.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hata ningekuwa mimi nisingejibu.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ameshasikia, subiri majibu yako kupitia PM
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,555
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nikupe namba yake?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,404
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Jaman mapenzi ya mtandaoni ni noma usijekuta ni dada yako tumbo moja.
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Mwambie unasoma udsm atakujibu tu PM zako
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    kwa nin?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    kwan nae anashobokeaga wakaka wa ud?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    utakua umenisaidia sana mkuu.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo kama wewe hakujibu mods ndo atawajibu?kwani wao wana njia ippinyingine ya kumfikia
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Nyuzi zako na historia yako humu haikuweki kama mwanaume wa kutegemewa na kuaminiwa. Pia kutoa kwako siri za wasichana wako hazivutii ladies!

    Ushauri; ingia na ID nyingine na uact kigentleman zaidi then umtokee upya. (kama hatakushitukia)
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lol kavu kavu bila hata maji ya kushushia Kaunga?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160


    Senator anapenda kupost Jukwaa hili la Complaints kuliko zoooote. Na akikosa topic nafikiri ndo inakua hivi kama leo... Bahati nzuri Smile ni undercover mode: Source: Smile mwenyewe.... Hivo Senator naona tatizo litatuliwa ipasavo na Smile.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kha! Avatar na comments zitaua watu. Yawezekana anaogopa kukutana nawe kwa vile hayuko vile anavyoji express jf. BTW, kwa muonekano wangu hapo katika hali halisi ninatisha sio?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    ahsante kaunga, umejibu haswa niliyotaka kumwambia.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mods

    macho yanauma
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Loh hii ndo jf bana
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,558
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    acha nimuwahi mden wangu.....:poa
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    am too old for this - source The Boss
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kuuliza kama mtoa mada anazijua kazi za Mods ila sasa nimeelewa ni Mods wapi anao wazungumzia...
     
Loading...