Mods mmenisema sana!!mneninyanyasa sana!!mmenipiga ban sana!!kisa ni king'ast!!!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Yes natangaza kujivua 'GAMBA'kwa 'mtoto' king'ast!!
Haiwezekani kupigwa ban kila wiki tena weekends.Ngoja wenye visu vikali wale nami ntapata mwandani wangu tutakaeshibana kama king'ast na Paw wake.

Nawajua wote walionyuma ya sekeseke hili,na hasa huyo mwekiti sijui baba nani nememsahau,yeye ndio chanzo!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
na ntakupiga ban tena
 
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Likes
27
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 27 145
umekanyaga ganda la ndizi mbivu.!..koh koh koh!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,854
Likes
3,641
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,854 3,641 280
Simba mwenda pole ndiye mla nyama...wewe ulikuwa ni Simba mwenda kasi ndio maana umejeruhiwa
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Kwa kukusaidia tu, huyo mwenyekiti anaitwa Baba Yeyoo!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,760
Likes
17,415
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,760 17,415 280
Simba mwenda pole jua huyo ni sharobaro
Afu mie sijawahi pata Ban duh hadi raha
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
Na kuhakikishia kuwa una masaa machache ya kuwepo humu jamvini.
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Likes
48
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 48 145
Na kuhakikishia kuwa una masaa machache ya kuwepo humu jamvini.

Ruttashobolwa babaa shemeji naleta mashitakaa sielewi lengo la nduguyoo Bishanga ni bayaa kwangu mimi naona imani yangu ni ndogo kwangu mimiii
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,038
Likes
5,354
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,038 5,354 280
haya ndio yaleee... 'sizitaki mbichi hizi....'
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
Hehehe...joto hasira! Baridi vumbi njaa!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Ruttashobolwa babaa shemeji naleta mashitakaa sielewi lengo la nduguyoo Bishanga ni bayaa kwangu mimi naona imani yangu ni ndogo kwangu mimiii
Nin tena mpenzi wangu The secretary? Hela ya maziwa si nimekuachia,acha nile raha kidogo nairobi.
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Utaishia kula kwa macho tu wakati wenzako wanafanya kwa vitendo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,787
Posts 30,521,528