Moderator gani unahisi anaongoza kufuta nyuzi zako?

Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,963
Points
2,000
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,963 2,000
Mimi kuna moderator anaitwa Moderator huyu bwana nadhani anaongoza kufuta nyuzi zangu, kuna uzi mmoja niliandika siku nyingi nahisi aliufuta yeye japo nilichokiandika nilikuwa na uhakika nacho na kitatokea siku za usoni kama breaking news.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,485
Top