Modems (contd.)


Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,248
Likes
63
Points
145

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,248 63 145
Tangu tumepata hizi modems imekuwa tabu sana, ila tuvumiliane. Hakuna anayependa kubanwabanwa. Sio kwamba hazifanyi kazi; tunataka ziwe huru.

Tatizo:

Ku-unlock ZTE modems unahitaji kuondoa ISO iliyopo ili utumie ISO ambayo iko unlocked, na hii unlocked ISO unaisanikisha kwenye memory card. Sawa? Sasa zipo hizi modem Vodafone K3570-Z (ZTE) tatizo ni kuwa hazina sehemu ya kuweka memory card. Memory yake ni ROM kama inavyodai --- huwezi kufuta au kuandika chochote ndani yake.

Nikubali kushindwa?
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Tangu tumepata hizi modems imekuwa tabu sana, ila tuvumiliane. Hakuna anayependa kubanwabanwa. Sio kwamba hazifanyi kazi; tunataka ziwe huru.

Tatizo:

Ku-unlock ZTE modems unahitaji kuondoa ISO iliyopo ili utumie ISO ambayo iko unlocked, na hii unlocked ISO unaisanikisha kwenye memory card. Sawa? Sasa zipo hizi modem Vodafone K3570-Z (ZTE) tatizo ni kuwa hazina sehemu ya kuweka memory card. Memory yake ni ROM kama inavyodai --- huwezi kufuta au kuandika chochote ndani yake.

Nikubali kushindwa?
hakuna kisichowezekana kama ilikuwa Locked basi jua inaweza kuwa unlocked. may be kwa kupdate something like firmware ya Modem. au hata ku update ROM yenyewe. There must be me work around.

Kama una muda na unahobby na mambo ya teknolojia uki google utapata suluisho. Alafu nadhani simcard kwenye hizo model zimefichwa sehemu isiyokuwa rahisi kuona. Chunguza vizuri.

Hakuna simu inaweza kufanya kazi bila simcard na hivyo hivyo in this case hata modem.

Ebu jaribu kucheki hii video kama inawe kukupa concept
 
Last edited by a moderator:

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,819
Likes
51
Points
145

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,819 51 145
Binafsi, nadhani hizi link zote za humu JF zinazoeleza namna ya kuchakachua Modem aidha ni za zamani na hazijakuwa updated ama kuna mahali zinatofautiana kati ya za huko na hizi za haya makampuni yetu ya simu. Wikiendi iliyopita nilijaribu kutumia link zote zilizoko humu ndani pamoja na msaada wa wanaJF kuchakachua Modem yangu ya Voda E220 iwe pia inakandamiza Zain/Airtel lakini hamna kitu. Procedure zoote zinafika mahali zinakwama! Ni wangapi humu Ukumbini wana Modem za Voda E220 wamezichakachua na sasa wanaweza kuzitumia hata na Airtel kupata Internet?? Walifanyaje??
 

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,248
Likes
63
Points
145

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,248 63 145
Binafsi, nadhani hizi link zote za humu JF zinazoeleza namna ya kuchakachua Modem aidha ni za zamani na hazijakuwa updated ama kuna mahali zinatofautiana kati ya za huko na hizi za haya makampuni yetu ya simu. Wikiendi iliyopita nilijaribu kutumia link zote zilizoko humu ndani pamoja na msaada wa wanaJF kuchakachua Modem yangu ya Voda E220 iwe pia inakandamiza Zain/Airtel lakini hamna kitu. Procedure zoote zinafika mahali zinakwama! Ni wangapi humu Ukumbini wana Modem za Voda E220 wamezichakachua na sasa wanaweza kuzitumia hata na Airtel kupata Internet?? Walifanyaje??
kuna hizi software utahitaji:

  1. XV132 Hex Editor inapatikana hapa
  2. PSAS ambayo utaipata hapa
  3. e220 SIM lock Unlock nayo unaweza kuigugol tu, utaipatahttps://www.jamiiforums.com/hapa
Halafu fuata maelekezo yaliyopo hapa. Jaribu hii, mimi sijaijaribu ila nadhani itafanya kazi.
 

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
34
Points
145

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 34 145

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,130
Likes
376
Points
180

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,130 376 180
kuna hizi software utahitaji:

  1. xv132 hex editor inapatikana hapa
  2. psas ambayo utaipata hapa
  3. e220 sim lock unlock nayo unaweza kuigugol tu, utaipatahttps://www.jamiiforums.com/hapa
halafu fuata maelekezo yaliyopo hapa. Jaribu hii, mimi sijaijaribu ila nadhani itafanya kazi.
goooood.
Zipo njia nyingi ila hii naikubali saaana maana niliwahi kutumia njia kama hii na modem yangu e220 ilifunguka
 

Forum statistics

Threads 1,204,913
Members 457,584
Posts 28,175,472