Mo Safi Mafuta ya kula rahisi kuibiwa na kila mtu, TBS mko wapi?


Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
916
Points
1,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
916 1,000
Habari wana jamvi? Rejea kichwa cha uzi juu hapo.

Kwanza kabisa nampongeza kijana mwenetu kwa bidii katika kazi aliachiwa na babake, Mo anakuja vizuri sana katika kila bidhaa kiasi kwamba Azam anaweza kuomva poo muda wowote,amejipatia sifa kutokaba na kuboresha vile vilivyopo sokoni na hata kuviongezea ujazo zaidi. Shida imekuja tu hapa.
Kwa wale ambao tayari wamenunua au kuona kifungashio cha mafuta ya Mo safi washaona hili tatizo, kwanza sokoni ndio mafuta ya mwisho kuuzwa (yananunuliwa baada ya mengine kuisha)
img_20190413_161616-jpg.1071959

Mifuniko ya mafuta haya tunaweza kusema hayana seal, mtu anaweza kufungua akapunguza, akachanganya na kitu kingine na kufunga upya bila kujulikana.
img_20190415_120523-jpg.1071960

Mamlaka zinazohusika sijui kwanini hawaoni hatari hii.
img_20190415_120502-jpg.1071962

Vipi mtu akifungua na kuweka sumu, atauwa wangapi?

FAIDA KWA MO YA KUDHIBITI JAMBO
Vipi mpinzani wake kibiashara anaamua kutumia njia hiyo kuchezea rafu? Serikali haijapiga marufuku hayo mafuta? Mambo mengine tusiangalie urahisi tu, angalia na jamii pia.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,063
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,063 2,000
MO yuko vizuri kwenye biashara zake, lakini mara nyingi naona hatulii kabla hajaamua kuanzisha jambo. Labda pressure ya ushindani.

Sasa mafuta kweli uyafunge namna hii mtu makini ayanunue kweli!!!! Wakati hata hayo yenye seal wahuni wanakata, wanafyonza wese vikombe kadhaa, kisha wanafunga tena seal.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
3,685
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
3,685 2,000
Hata mafuta yaliyomo kwenye ndoo za lita kumi kama Sundrop hufunguliwa kwa kubangua mfuniko na kupunguza ujazo au kuweka mafuta mengine tofauti. Kwa ujumla mafuta yote vifungashio havina ubora na TBS hawana muda wa kusimamia viwango. Unajua viwango vya mikate havistahili kuwepo kwani hakuna mkate wenye ubora wa kuitwa mkate, jambo hili pia linahusu ubora wa vifungashio vya maji ambavyo hubanguliwa kirahisi na kuwekwa maji yasiyofaa.
 
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
1,416
Points
2,000
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
1,416 2,000
MO yuko vizuri kwenye biashara zake, lakini mara nyingi naona hatulii kabla hajaamua kuanzisha jambo. Labda pressure ya ushindani.

Sasa mafuta kweli uyafunge namna hii mtu makini ayanunue kweli!!!! Wakati hata hayo yenye seal wahuni wanakata, wanafyonza wese vikombe kadhaa, kisha wanafunga tena seal.
Fact mkorinto, kutulia katika biashara ni Jambo la muhimu kuliko kila kitu, unaweza fungua hundreds of product line....na watu Waka take advantage, scaling ktk business inahitaji umakini, nampongeza Sanaa MO mfanyabiashara mwenye vision Tanzania ila Sasa nahisi watu inside MO enterprises wanamhujumu, ukiangalia si mafuta tu Hadi bidhaa Kama sabuni Tena hizi za maji za kuoshea vyombo ni Kama wana wanakusanya makopo na au seal then wanaweka sokoni, nafaka nazo the same thing.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,469
Points
2,000
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,469 2,000
Wahindi huwa siamini bidhaa zao, bora hata ya Bakhresa....
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,228
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,228 2,000
Wajanja wajanja sana hawa. Na mara chache sana kuwakuta wanatumia bidhaa zao.ushishangae ana kiwanda cha maji au juice ila huikuti nyumbani kwake hata siku moja. Huko anakunywa za nje.


Wahindi huwa siamini bidhaa zao, bora hata ya Bakhresa....
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,469
Points
2,000
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,469 2,000
Wajanja wajanja sana hawa. Na mara chache sana kuwakuta wanatumia bidhaa zao.ushishangae ana kiwanda cha maji au juice ila huikuti nyumbani kwake hata siku moja. Huko anakunywa za nje.
Sure....
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,143
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,143 2,000
Yeye mwenyewe kwake hatumii maana anajua hayafai na TBS wanafanya mambo kwa mazoea tu,so hana haja ya kuhangaika na vifungashio
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,770
Points
2,000
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,770 2,000
Yaani wanauza bidhaa nyeti kama hiyo bila seal?! Hii haiwezekani, ni bora mtu aibe lakini kuna wengine wanaweza wakaweka hata sumu humo, hi ni hatari sana!
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,371
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,371 2,000
Seal haizuii watu kufanya mambo,konyagi za uchochoroni zipo nyingi na hizo za uchochoroni zina seal kama kawa
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
916
Points
1,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
916 1,000
MO yuko vizuri kwenye biashara zake, lakini mara nyingi naona hatulii kabla hajaamua kuanzisha jambo. Labda pressure ya ushindani.

Sasa mafuta kweli uyafunge namna hii mtu makini ayanunue kweli!!!! Wakati hata hayo yenye seal wahuni wanakata, wanafyonza wese vikombe kadhaa, kisha wanafunga tena seal.
Kweli kabisa mkuu, lakini afya za watu ni muhimu sana kuliko huo ushindani wake, akila ban ataweza kushindana kweli?
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
916
Points
1,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
916 1,000
Yaani wanauza bidhaa nyeti kama hiyo bila seal?! Hii haiwezekani, ni bora mtu aibe lakini kuna wengine wanaweza wakaweka hata sumu humo, hi ni hatari sana!
Kweli kabisa bora mtu apunguze kuliko kuweka sumu na kuumiza afya za watu
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,978
Points
2,000
Age
28
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,978 2,000
Mo anachowezaga ni biashara za ujanja ujanja tu,quality ni ZERO


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top