Mo Ibrahim: Tanzania nchi ya ajabu kupinga uzazi wa mpango, wakati nchi inategemea misaada kujiendesha kwa zaidi ya 30% ya bajeti yake

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
4,047
Points
2,000

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
4,047 2,000
Mo Ibrahim: "One issue that is taboo in #Africa is #familyplanning. Why is that? I can't understand how our brother in #Tanzania can say women shd have more children, when the average woman has 6 children & 1/3 of the govt’s budget is supported by donors." #UNGA #ICPD25 #SDGs
IMG_20190925_145207.jpg

IMG-20190924-WA0075.jpg
 

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,728
Points
2,000

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,728 2,000
Prof. Kabudi atakuwa amehudhuria UNGA hivyo atampatia Mo Ibrahim jibu mujarabu la kwanini Tanzania tunasisitiza kuzaliana kwa wingi.
Halafu Mo atuwache tuzaliane kwani anateseka nini labda na sisi tukapata wakina Mo wengine wengi wakakomboa nchi yetu.
Aache wivu Wa hadharani....
 

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
24,362
Points
2,000

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
24,362 2,000
Bora hajasema eti misaada asilimia 100.. atuache kutaka tukae kama nchi yetu sio tajiri.. tutajisukuma tuvune matunda mema tuliyopewa na Mwenyezi Mungu.. Hapa kazi tu.. uvivu tumeacha kuuchekea.. tunasukumwa wananchi tu utokomeze..

Wamrudishe tena miaka ijayo.. atakosa la kusema bali kutamani

...hapo kaongea akiwa New York.. kwa ya Africa Centre na donation ya Aliko Dangote Foundation...
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,726
Points
2,000

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,726 2,000
Waache uhuni, sisi tuko vizuri hatutegemei mtu ndio maana tunatekeleza miradi yetu na fedha za ndani...

Watu wazaane tu hakuna shida Elimu bure watasoma, mahospitali kila kona watatibiwa na kila raia tutampa bima,, Heko JPM na awamu ya kwanza..
Una tabu kichwani mwako. Deni la taifa limeongezeka kwa all most 100% kwa miaka minne. Halafu UnasemaJe unatumia fedha za ndani ?! Unaelewa ulichokisema ?!.
 

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,583
Points
2,000

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,583 2,000
One of the global current issue ni overpopulation ya Africa itafanyiwa nini wakati ni dependent kwa 100% na still tuna underproduce ,kwa mtu ambaye ana uelewa mpana wa mambo ya global ni kwamba tunatengeneza tatizo sasa ukiwa mkuu wa nchi kwanini ushiriki katika kutengeneza disaster ?
Pili population ambayo tunayo hatujaweza kui utilize ipasavyo (under utilized) kwanini utake kingi zaidi wakati kilichopo kimetushinda?

Hapa ndipo utakapoelewa vision ya Africa ni vague unategemea nini kwenye mission yake kama sio kuzima moto?
 

Forum statistics

Threads 1,382,267
Members 526,313
Posts 33,823,502
Top