Mnyika - Rudi sasa Huku kwako tuna shida ya maji

BABA E's

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
354
195
Tunashukuru Mungu mafisadi wa umeme nchini tumewajua, na hatua stahiki wachukuliwe. Bado hatujawajua wa Maji. Shinda ya maji tunayoipata wakazi wa kimara na sehemu za karibu kuna dalili nyingi sana za harufu za ufisadi. Tunatamani sana kuwajua hawa mafisadi na haki yao waipate.
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,255
2,000
Hivi maji ya dawasco yapo dar???

Huku nilipo maji ya bpmba mara ya mwisho kutoka ilikuwa enzi za NUWA
 

tracy martins

JF-Expert Member
Aug 5, 2014
3,552
2,000
Tunashukuru Mungu mafisadi wa umeme nchini tumewajua, na hatua stahiki wachukuliwe. Bado hatujawajua wa Maji. Shinda ya maji tunayoipata wakazi wa kimara na sehemu za karibu kuna dalili nyingi sana za harufu za ufisadi. Tunatamani sana kuwajua hawa mafisadi na haki yao waipate.
DAAH kweli umesema maji ubungo kibo ni shiida kweli, sijui wanamfanyia makusudi au vipi ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom